Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza digital camera

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Andy ryn, Dec 5, 2011.

  1. A

    Andy ryn Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aina ya FUJIFILM MX - 1200
    1.3 mega pixels
    Full set up with quality pictures
    Dc in 5V
    Memory card,
    Normal display,
    Price Tsh 40,000 only.
    Call 0713133633
     
  2. m

    marty JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakupa elf 30 leo hii,if interested call 0713388226
     
  3. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Teh teh! 1.3MP,si bora nitumie ya simu ya mchina!!
     
  4. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Acha kukalili camera inaweza kuwa na hiyo 1.3mp,lakini ikatoa quality yenye akili kiongozi,acha kumpeperushia mshikaji wateja bana.
     
  5. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    "Ukubwa wa pua sio wingi wa kamasi"
    Yaani pamoja na maendeleo ya technology ambapo information inawezakupatikana kirahisi bado watu wanakuwa wavivu wa kutafuta habari na kusoma. Haya ngoja niwatafunie kdogo halafu mshindwe wenyewe kumeza!

    Most digital cameras these days have sufficiently high resolution that you don't need to worry about too few pixels. You may need to worry about too many, however, since the resulting larger file sizes can result in slower shooting for point-and-shoot models.
    Given how much confusion there still is about this, it bears stating explicitly: More megapixels does not necessarily mean better photo quality. We'll say it again: More megapixels does not necessarily mean better photo quality. Repeat after me: More megapixels does not necessarily mean better photo quality.

    Just because last year's model had a 12-megapixel sensor and this year's replacement has a 14-megapixel sensor doesn't mean that the new one will shoot better photos than the old. In point-and-shoot cameras, manufacturers increase resolution for marketing and cost reasons, rarely for quality reasons.

    If you are interested in the whole article, then bofya hapa
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ndio maana mchina anawapa M.P kubwa coz anajua watu ndio kitu wanachovutika nacho
     
  7. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Upo wapi?Nipo tabora tutafanyaje biashara?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani katika ulimwengu huu watu wanazungumzia 16MP wewe unazungumzia 1.3MP!!!!!
    Hauwezi kuwa serious.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaju camera lakini au kwa sababu ni Tshs 40,000.00? 1.3MP ni ndogo haitakufaa kwa matumizi yoyote yale.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata hiyo bei tu, inaonyesha kuwa ni full-kimeo!..
    40,000, au 400,000?
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kitu kuwa cha kichina hamananishi ni kitu kibovu. Nenda katute simu inaitwa Samsung Wave II uone imetengenezwa wapi na mambo inayofanya halafu uje ufananishe na visimu vingine brand ya kichina kabisa kama Matrix n.k
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nenda Longido unaweza kupata mteja...lakini hap town..sijui!
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hizo camera ni toleo la mwaka 1999.
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kumiliki camera hiyo ni sawa mtu kumiliki zile simu za miche ya sabuni (analog) mwaka 2011
     
  15. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtumie pesa nae akutumie kifaa,kwisha habar Jf hakuna matapel wa kibiashara,wapo matapel wa kazi tu
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    1.3mp natamani kuinunua niweke kumbukumbu....peleka makumbusho tafadhali
     
Loading...