Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza CD za ngono za Maceleb wa bongo na ulaya na Viongozi mbalimbali(Enterpreneur)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SukariTamu, Jul 9, 2013.

  1. S

    SukariTamu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau kama tangazo linavyojieleza kila moja shilingi Tsh 15000/= na zingine itagemea na umaarufu wa mtu..lakini haizidi 70000/= napatikana Kariakoo shimoni na hapo ulipo..
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2013
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,176
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 63
    Yaaani nitoe elfu sabini kuoana tu wenzangu wakipeana utamu, hiyo hela si bora niende kutafuta wangu nijinyooshe na mimi.
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,529
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Mkuu, watu wote maarufu wa hapa Bongo unazo picha zao?
     
  4. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 696
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya mkwe.re ipo??!! Na waziri wa mabenduki na mapete je ??!!
     
  5. S

    SukariTamu JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo sina
     
  6. S

    SukariTamu JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio mkuu wote ninazo
     
  7. S

    SukariTamu JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila mtu na starehe yake..
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Jul 9, 2013
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  9. Ye Soya

    Ye Soya JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2013
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na zinazonionyesha mimi nikiwa kwenye shughuli unazo?
     
  10. S

    SukariTamu JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  11. S

    SukariTamu JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena za kwako ndio ninazo nyingi kweli..
     
  12. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,373
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 83
    hhaaaaaaaaaaaaa zote hizo zangu mi nuza buku tano
     
  13. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2013
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,423
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Ya mzee wa kulilia je ipo?
     
  14. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mteja akifika pale kariakoo shimoni aulizie SukariTamu utapatikana au...???
     
  15. N

    NickFatz JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2013
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    LOL...Jina lenyewe Majanga.
     
  16. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jina majanga, biashara yenyewe balaa.. teh teh..
     
  17. NDEO

    NDEO JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2013
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 18
    Minataka ya bongo
     
  18. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,448
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 83
    k/koo shimoni wapi bhana wee c useme tuu unapatkana k/koo round about mkabala na maduka ya kuuza cm.mbona mi nakufaham.last tym uliniuzia dvd ya ebony models waki....lol.
     
  19. The Incognito

    The Incognito Senior Member

    #19
    Jul 10, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    ebana weee....
     
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,448
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 83
    usishangae mkuu pale round about ndo central zone za hiyo makitu.hata sirkal inapafahamu.jarbu siku moja ila ukidakwa na kizbit usintaje.lol
     

Share This Page