Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza camera samsung Es55 megapixel 10.2

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Born Star, Jan 28, 2012.

  1. Born Star

    Born Star Senior Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Bado mpya nauza kwa sababu nina shida ya pesa kwa sasa kama unaitaka nipigie 0717377027 bei ni sh 250000
     
  2. M

    Mulugwanza Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ninahitaji ila ntakupa 120 000
     
  3. Born Star

    Born Star Senior Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ungefanya hata 200000 tungefanya biashara mkuu
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Uko mkoa gani?
    Accessories gani ipo nazo?
     
  5. Born Star

    Born Star Senior Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nipo moro mkuu
     
  6. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi ninaihitaji kwa 180,000 seriously ila niambie zoom yaake ni ngapi.. Mi nipo Mwanza lakini naweza kumuagiza mtu hapo Moro akaichukua.
     
  7. Born Star

    Born Star Senior Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mimi sio mtaalamu sana wa hii kitu lakini ina uwezo wa kuchukua picha kwa umbali mrefu na ina uwezo wa kuchukua video kwa sababu umesema una mtu wako hapa moro niconect nae ili aione
     
  8. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Me npo mwanza nina 150,000,coz ntaingiliwa garama za mpaka kunifikia kama upo gud ni pm
     
  9. m

    marty JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    digital cameras available bei chee if interested chek me kwa 0713388226,bei kuanzia laki na nusu mpaka laki 2 na nusu,megapixel kuanzia 7 mpaka 16,zoom kuaznia 4 mpaka 8....to see its original pics u can add me on BBM PIN 23282ed4 or u can add me on WHATSAPP using this number 0714131637.
     
Loading...