Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza body la gari aina ya Mistubishi Chariot

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Johnson_Siame, Apr 16, 2012.

  1. J

    Johnson_Siame Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauza body ya mistubishi Chariot, bado ipo bomba, inasumbua engene sasa me nimekosa pesa ya kubadilisha engene ili niweke ya Rav 4, kama unaitaji ni shilingi milion 2.5, mawasiliano ni 0652-110878
     
  2. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haijapigwa rangi? haina vitu gan?
     
Loading...