Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza blackerry storm 2/9530 au kama tunaweza exchange simu is ok

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by frozen, Oct 5, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamvi, nina blackberry yangu storm 2/9530 nimeitumia kwa mda mfupi sana, tatizo na shindwa access bb service na internet ila kwenye upande wa kutuma sms na kupokea na kupiga simu ipo ok. Nimeamua iuza kwa tsh laki 4 au kubadilishana na mtu, simu kwa simu. Ambaye yupo intreste pls PM me. Asante
     
  2. frozen

    frozen Senior Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bb stoorm 2 / bb 9530 kwa laki nee tuu, ipo katika hali nzuri sana. I metoka usa
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Boss hapo ktk kubadilishana Vp Kama Nina Nokia Toch?
     
  4. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Njoo tuexchange na blackberry curve
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kuna nokia 3310 almaarufu jeneza, vipi uko tayari?
     
  6. frozen

    frozen Senior Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Curve toleo lipi mkuu?
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Isiwe imetoka kwenye kampuni ya Verizonwiress!!Maana hiyo kuweka salio lazima wakurushie uwezi kujua salio lazima utumie njia yakuuliza kwakusikilizia masikioni,Uwezi kuingia internet bongo mpaka uwe na Verizon Interpriss PIN kiukweli ni mateso!!
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama vipi nikupe Nokia C3 nakuongezea na dola 50 kama upo tayari ni PM
     
  9. frozen

    frozen Senior Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu..nimefanikiwa I _unlock so kwa sasa ipo ok.
     
Loading...