Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAUZA BLACKBERRY curve 3G 9300 yangu 270,000....

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LARRYHOVER, Aug 12, 2011.

  1. L

    LARRYHOVER Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HEY GUYS BLACKBERRY YANGU NIMETUMIA 2MONTHES ONLY IF UKO INTERESTED mail me hilblac@hotmail.com .
     
  2. e

    emilplatnumz2 New Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey naitaji blackberry, nipigie 0713079282
     
  3. e

    emilplatnumz2 New Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey nipigie 0713079282 Nahitaji blackberry.
     
  4. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ntakutafuta mkuu'...
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu Yaani unauza simu alafu unasema interested akutafute kwa mail!!!!!!! . Naona unafanya maisha ya wanunuaji wa hiyo simu yawe magumu kama maombi ya kazi.

    Kama unawasi wasi na privacy zako nunua chip mpya weka kwenye hiyo blacberry unayouza waandikie watu number za kukupata hapa. Tena hii thread ilitakiwa kule kwenye matangazo madogp madogo

    Hii ni sawa na kutangza biashara ya gari kwa kutumia baiskeli
     
Loading...