Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza bajaj aina ya 2stroke

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bobo, Jun 23, 2012.

  1. B

    Bobo Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wana JF..
    Nauza BAJAJ aina ya 2stroke zipo katika hali nzuri na zipo barabarani. Kwa kila moja bei yake ni sh MILIONI MOJA NA LAKI NANE (1,800,000 Tshs). Zipo maeneo ya mwenge-DSM opposite na Efatha bank.

    Kwa mawasiliano zaidi 0717 163106
     
  2. M

    Mr. Masasi Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1.3 mil chukua nanba 0757922293 jama uko tayari
     
Loading...