Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nausubiri kwa hamu sana mwaka 2012.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Dec 30, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Huu mwaka 2011 nahisi ndo mwaka mbaya kuliko wote...
    kwa ujumla wake.......nahisi watu wengi wana hamu na mwaka mpya 2012 uje haraka...lol
    hebu tazama haya tu
    1.tsunami ya japan wamekufa maelfu
    2.machafuko middle east wamekufa mamia...
    na mengineyo meengi

    hapa Tanzania....
    1.gongo la mboto...wamekufa wengi
    2.ajali ya boti zanzibar-wamekufa wengi nahisi ndo ajali kubwa kuliko zote
    3 na mwisho mvua kubwa kuliko zote tangu uhuru na watu wengi wamekufa dar....

    sikumbuki mwaka uliokuwa na mabalaa mengi kama huu
    achilia mbali kupanda kwa gharama za maisha na bei za vyakula......

    kila mtu unamsikia analalamika masuala ya fedha.....
    waliokuwa wanaenda benki once per week sasa wanaenda benki hata mara tatu kwa wiki...
    utasema kuna 'mapepo' yanatusaidia matumizi lol...

    wanasema odd number kama 11 inakuwaga ngumu na even number kama 12 ni nzuri zaidi
    so mwaka 2012 unadaiwa utakuwa nafuu na mzuri kwa wengi......

    mimi nakumbuka mwaka 1992 na mwaka 2002 ilikuwa miaka mizuri sana kwangu na kwa ujumla
    naamini mwaka 2012 utakuwa mzuri au better kulinganisha na mwaka 2011.....

    happy new year woote.....karibu sana 2012............:poa:poa:poa:poa
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi tayari niko 2015....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    unaweza aisee lol
     
  4. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahaa!!! The Boss kwa hayo ya kitaifa zaidi ni kweli mwaka 2011 upishilie mbali!!
    Lakini kwangu Mwaka 2011 sitausahau Maishani mwangu ndo mwaka ambao umenionesha WHO I AM!!!
    I will miss U 2011!!!
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio ww tu hata mm nasubiria uje na huo upite ili uje 2015 tuwang'oe magamba wote mana nina hamu nao kinoma
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hongera aisee
    hata mimi malengo nimekamilisha kwa asilimia zaidi ya 60
    so sio mbaya sana personally lakini dahhhh
    huu mwaka ulikuwa 'dume' aisee...
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Natofautiana na hiyo imani, mbona mwaka 2010 ulikuwa mbaya sana kwa WaTz walio wengi?? maana ndiyo mwaka kulikuwa na uchaguzi ambao ulitumia Mabilioni ya pesa wananchi walichagua Rais wamtakaye lakini Tume ya Taifa ya Uchaguzi ikatangaza kitu cha ajabu ambacho bado kipo na ndiyo source ya maumivu ya kiuchumi tuyapatayo.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    we umeona uchaguzi tu?
    halafu uchaguzi umetokea mwisho wa mwaka which means sio mwaka mbaya
    but maamuzi ya uchaguzi huo ndo yalifanya mwaka 2011 uwe mbaya zaidi
    but 2010 kwa ujumla ulikuwa poa
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie nshatanhulia Bar kuusubiri.
    Afu haya masaa yalobaki kama yanakuwa magumu sana kuyamaliza
    naona RIP nazo zinakuja kwa kasi.

    Bora huu mwaka uende zake.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unaona, baada ya kuulizia jana
    nimeona bora kumwachia leo
    nilikuhurumia maana ulikosa wa kupiga nae story

    hadi kumuomba Rejao out ya George & Dragon?

    Ulizidiwa aisee

     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Me too.. waiting for it eagerly!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks!! Asilimia zaid ya 100 kwa malengo niliyokuwa nimepanga kuyatimiza.
    I hope nxt yr 2012 itakuwa poa zaidi!!!

     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unausubiri kwa hamu?are u sure utafika?
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mungu akipenda inshaalah
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Namuona anajiachia sasa hivi kwa sanaaa fanya mpango twende nae GEORGE & DRAGON....
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    unatumi space ship ipi?????
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umesahau tulikuwa tunatengeneza TF&AD Space Ship ndio naifanyia majaribio..
     
  19. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JF was never boring in 2011. Let wait and see come 2012......
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    [​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    [​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]



    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
Loading...