Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naungana na Waganda kumpongeza Museveni kuwa Rais tena kwa Muula wa Nne

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by manenge, Feb 21, 2011.

  1. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna dhana iliyopo kwa sasa hivi kwamba viongozi wengi wamekaa madarakani kwa muda mrefu na kuchukiwa. Hii inatokana na ukweli kwamba wengine wanashindwa kudeliver lakini wanang'ang'ania madaraka. Wengine mfono Museveni anafanya vitu vinaonekana kwenye nchi yake ndio maana anaendelea kushinda. Je nie mnaonaje hili?
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ghaddafi ndie ameifanyia makubwa sana nchi yake ukilinganisha na wengine woote wenye ulevi wa madaraka, lakini nae pale nchini mwake mambo yameharibika (amang'ana gasarikire)...
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Yes,...Mu7 is a perfomer.
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Juzi umeme ulizimwa karibu masaa 24 huku kaskazini na inasemekana amechakachua hadi akashindwa hayo maeneo. Anyway, ndo siasa za kiafrica hizo. Mimi simpongezi.
     
Loading...