Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naunga mkono tarehe 3/10/2011, KUVAA NGUO NYEUSI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paul Kijoka, Sep 12, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Samahani pengine hii imeshakuwepo humu ndani ya JF ila mimi nimepokea sms tano sasa kuhusu
    kuvaa nguo nyeusi mnamo tarehe 3 wa 10 mwaka huu.

    SMS inasema kuwa ni kupinga au kuiambia serikali kuwa tunapinga MGAO WA UMEME, RUSHWA, UFISADI nk.
    Nimefurahi sana na nadhani hapo hakuna mabomu ka ya Arusha.

    Nawasihi ata wale wasio na nguo nyeusi wavae vifua wazi kwakuwa sisi ni weusi labda wachache tu na waliojichubua.

    Tujulishane kwa wingi na tutende kwa vitendo. Tupambane tutashinda.

    ARUTACONTINUER
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Nitavaa pia. Shati na suruali nyeusi tayari ninazo, natafuta kufuli nyeusi tii.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ukishavaa itasaidia nini?
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    HIYO NI NJIA MOJA WAPO YA KUWAONYESHA SERIKALI KWAMBA TUMELICHOKA GIZA.MIMI PIA NITAVAA!
    Hizi njia salama za kufikisha ujumbe....
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    na ww siku ingine sijui hard disc yako inakuwagaje! kha!
    <br />
    <br />
     
  7. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mctake kuwaharibia maisha wadogo zenu wa form IV..tar 3 oct ndio wanaanza necta hvo hawataruhusiwa kufanya mtihan na nguo nyeuc..na hata kuvaa nguo nyeuc czan km n suluhisho kwa kuwa serikal inafahamu kuwa 2mechoka na matatzo ya umeme...suluhsho n kuumiza kichwa chako cha kutafuta solutn zen peleka kwa ngeleja km wazo n zuri na linatekelezeka 2takuwa 2mekomboka co kuvaa miguo mieuc km wafiwa afu kichwan ZERO hamna haja
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono,lakini suala la kubaki kifua wazi kwa wale ambao hawana nguo nyeusi sikubaliani na wewe!
     
  9. S

    Sharp lady Senior Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja ila kuhusiana na kuingilia na siku wadogo zetu wanaanza paper ya form four itakuwaje?
     
  10. M

    MAKAKI Senior Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ww hatutaki uvae! maana ww ni tanesco, utavbje?
     
  11. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeipata ktk sms pia. Siku hiyo itakuwa pimajoto ya kutufahamisha mwamko wa waliochoshwa na maovu ya serikali yetu wakati tunatafakari hatua zaidi kwa ajili ya cku zijazo. Panga pangua mabadiliko ni lazima. Kikombe cha uovu cha mafisadi kimefurika. Hasira ya mola iko juu yao. Usemi wa kiitalia wa Vox Populi Vox Dei utakuwa kweli.Niseme na Mtikila-Saa ya ukombozi ni sasa.
     
  12. g

    gnasha Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda niulize kwanini wamechagua tarehe 3? Mi naona mbali sana maana sasahivi hali inazidi kuwa tete hali ni mbaya zaidi kwanini tusiamue hata kesho? Mi nimeanza leo kabisa kuvaa nyeusi maana nyumbani kwangu walinirudishia umeme masaa 4 tu tena usiku wakati nimelala halafu wakauchukua tena. Wiki iliyopita tulipigwa changa la macho tulivyodanganywa adha itapungua badala yake ndio imezidi
     
  13. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukianza kesho mtakuwa 10 tu na tukio halitakuwa na mshiko. Kwanza linatangazwa kwa sms na email. Tunahitaji watu wengi wapate habari ili washiriki. Nilipopata sms nilidhani mzaha. Nimeikuta humu nimeona umma wanamaanisha.
     
  14. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna namna nyingi za kufikisha ujumbe; hii nayo iko poa. Ninayo jeans nyeusi; bado t-shirt.
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi kwa jinsi nilivyo mwesi siku hiyo natoka empty kabisa.
     
  16. g

    gnasha Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya itabidi siku hiyo nivae tena, maana mwenzenu nimechoka kweli kweli na hii nchi umefika wakati wa kufanya maamuzi wala tusiogope maana tunapelekeshwa ovyo na wachache
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks kwa taarifa, shati jeusi ninalo nasubiri tu tarehe. Na nashauri utaratibu huu ungekuwa wa kudumu namaanisha itafutwe siku labda tuseme kila jumamosi ya kwanza ya mwezi kufanya protest hii
     
  18. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mi nitavaa full black na bendera ndogo ya Tanganyika nitachomeka mfuko wa shati ining'inie, hapo vp?
     
  19. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nawaambia mafisadi, watawala wabovu. MENE MENE TEKEL PERSIN (ufalme/utawala wenu umepimwa na umeonekana umepungua). WALAHI mmeanza kuporomoka. OLE wenu. Maana hamwezi kushindana na nguvu ya Umma, FFU haitambi mbele ya Umma, hata Dr. Bana alitamka hilo.Ni nani atakayewaokoa ninyi na wanenu? Angalieni wana wa Gadaffi!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sina hakika ka wafanyakazi wa Tanesco mnaruhusiwa
     
Loading...