Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naunga Mkono Simba kujitoa Ligi Kuu!

Discussion in 'Sports' started by adakiss23, Sep 12, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kweli soka letu litazidi kurudi na kamwe halitasonga mbele. No wonda kila siku tunazidi kudidimia ktk viwango wa fifa. Inatia aibu na haiingii akilini kamati ya sheria ya tff kutofuata sheria na kanuni walizoziweka wenyewe. Yondani amesini mikataba miwili iko dhahiri kabisa iweje aidhinishwe kuichezea Yanga tena kuwa kupiga kura na wajumbe wa kamati?? Sheria inasemaje?? Hivi kama haya yanaonekana dhahiri mwanzoni hata ligi bado haijaanza je! Uko mbele itakuwaje? Au ndo yale ya refa Oden Mbaga kuchezesha mechi 3 mfululizo zinazoihisisha Yanga tena pale taifa 2! naunga mkono mkutano mkuu uitishwe tupate baraka za wanachama tukafungue kesi ktk mahakama ya kiraia ili tff itufungie na fifa iwafungie tff ili tuanze upya. Othawise tukikata rufaa kwa kamati hiyohiyo ya mgongolwa mambo yatakuwa yaleyale 2.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    umeishia darasa la ngapi,na familia yenu inanufaika na wewe japo kimawazo?
     
  3. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda nikuulize nawe pia kwa maneno yako haya familia yako ata usipokuwepo ina-kumisi kweli!!!? Maana unauliza maswali yasiyo na kichwa wala miguu
     
  4. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Toa mawazo sio kushambulia mtu aliyetoa mawazo yake
     
  5. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swali alilouliza ni la msingi ila kwa kuwa hujaelewa au una akili kama za Rage hutaelewa. Kwani Simba ina mchezaji mmoja?

    Leo hii ndio mnajua kanuni, eti? Wakati Azam inapokwa points zake msimu uliopita na kuambiwa irudie mechi kwa makosa ambayo si yao hamkuona taratibu zimekosewa?

    Mwaka wenu huu, mtanuna mpk muote vigimbi kwenye moyo muwasumbue madaktari kwa operesheni za roho
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Saa nyingine tumia walahu momemnt of silence kutafakari ili usionekane mjinga na kituko mbele za watu, Simba jana imecheza na Azzam mechi ya Ngao ya hisani kuashilia uzinduzi wa ligi kuu sasa wewe sijui nikusaidiaje ili utoke usingizini!!??
     
  7. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,386
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Simba bora tujitoe...maana haya mambo hata ligi kuu ya england wakati inaitwa division palikuaga na mambo kama haya na baadhi ya timu zikajitoa na kuanzisha ligi nyingine iliyoitwa barclays premier league ambayo mpaka leo ndio league maarufu duniani............tuwaachie tff na yanga waendelee na ligi yao
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ok! na nyie anzisheni baclayz premier leag ya timu mbili,simba b,na simba ya wakubwa,refa awe rage
     
  9. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hata namna yako ya uzungumzaji ni sifuri. Eti timu zilijitoa na kuunda ligi nyingine ikaitwa Barclays. Kwa hiyo benki iliomba jina la ligi ilitumie au?

    Wote mna akili za kisomali
     
  10. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    asnte kwa kumuelewesha.Ndo mana nilikuw a na wasiwasi na uwezo wake wa kufikiri:A S 101:
     
  11. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi naunga mkono tujitoe maana hiyo mi Yanga ilivyo fiti inaweza ikatuchinja uwanjani,we jana tu wana lamba lamba wametutoa jasho la pua
     
  12. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    afu mishabiki ya simba bana, yaan inapelekwa mputa mputa na rage kama nini??
     
  13. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanatimu yao nyingine inaitwa azam itawafaa wakishirikisha kwenye hyo ligi yao
     
  14. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kabla haujanza kutoa hukumu, lingekuwa jambo la busara sana kama kwanza unge-take trouble ya kusoma kanuni na taratibu za usajili zinasemaje.

    Kama hujazisoma hizo kanuni na hivyo huzijui, unahitajika kubadili maudhui ya thread yako ili liwe swali na wanaojua watakuelimisha. As simple as that!
     
  15. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,305
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    juzi juzi kamati ya sheria na hadhi za wachezaji ilishutumiwa kwa kuweka ushabiki badala ya kufata kanuni.Maamuzi yaliyotolewa kuhusu utata wa usajili wa wachezaji kelvin yondani na Mbuyi Twite kwa kiasi kikubwa yameonyesha huenda madai hayo yana ukweli ndani yake.Kelvin aliidhinishwa kuchezea yanga na simba kuambiwa waende polisi ili kuthibitisha uhalali wa sahihi yake lakini wakati wa mashindano ya kagame Tff walimuidhinisha kuchezea yanga kwa madai mkataba aliosaini simba unaonyesha unaanza kutumika desemba 2012 kwanini tff wanakuwa na kauli mbili tofauti lakini kama wamewaambia simba waende polisi wao wamethibitishaje kwamba sahihi iliyopo siyo ya yondani.Pia yanga wameambiwa walipe pesa ambazo simba ilimpatia mbuyi twite wakati inajulikana kabisa aliyepokea pesa ni Twite wala siyo yanga hii inazidi kuishushia heshima kamati za tff na kuwafanya wapenzi wa soka wapoteze imani na chombo hicho
     
  16. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,386
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    tutajitoa mcheze wenyewe na tff
     
  17. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi Manji huwa anazungumza na vile vijizee vya yanga lugha gani?
     
  18. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kisomali labda
     
  19. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunya anaye kuku akinya bata kaharisha!
    Msimu ulioisha Rage ndio alikuwa wa kwanza kuwashawishi Coastal Union wakate rufaa dhidi ya Yanga kwa kumchezesha Cannavaro katika mnchezo wa Tanga!

    Rage alijitolea kulisimamia hilo mapema mara tu baada ya mechi na kupewa muda wa kuongea na Redio Cloudz juu ya sheria za ligi kuu, hatua iliyopelekea kesho yake Rage na Makamu mwenyekiti wa Azam kuitisha kikao cha ghafla cha kamati ya ligi na kuipoka Yanga point3.

    Hapop wanamsimbazi walifurahia sana pamoja na Azam kwa kuikomoa Yanga!

    Sasa leo Mgongolwa kuwaidhinisha Yondani na Twite kuchezea Yanga ndio kunaifanya Simba itangaze kuhama ligi kuu na kuhama Zanzibar?

    Rage alichemsha katika kusajili hivyo lawama msimpe Mgongolwa, kaeni mjipange upya
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulikuwepo kwenye hicho kiakao? Mbona Simba mna majungu na taarifa za kiudaku udaku zisizo na uthibitisho?? au ndo yale yale ya kina Crashwise eti Kwa taarifa za uhakika nilizozipata kutoka ndani ya shirikisho la soka nchini.... acheni udaku mnadanganywa na msomali ninyi.
     
Loading...