Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naunga mkono posha ziongezwe HASWA HAPA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LATTICE BOND, Jun 28, 2011.

  1. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maelezo ya wabunge wanaotetea posho ni kwamba zinawasaidia kutoa misaada kwa raia wao wanaowazonga kila siku kuomba misaada mbali mbali! nami nasema hivi wafuatao nao waunganishwa kwenye mfumo wa posho za wabunge:-
    1. Madaktari - wanakutana na wagonjwa ambao hawana hata nauli za kurudi makwao hivyo kulazimika kutoa sehemu ya mishahara yao kuwasaidia
    2. Askari magereza - Wafungwa wanapomaliza vifungo vyao wakti fulani wanakuwa hawana hata nauli ya kurudi makwao hivyo askari magereza hao hulazimika kutoa fedha zao ili kuwapa nauli
    3. Walimu - wanafunzi maskini wakati mwingine wanaenda shuleni bila hata daftari wala kalamu hivyo mwalimu hulazimika kutoa fedha yake ili yule mwanafunzi anunue daftari
    Hayo ni baadhii ya makundi yanayohitaji kuongezewa posho. Swali langu kwa wabunge hasa wanaotembelea hii forum ni hili:-
    "JE, WABUNGE WETU MKO TAYARI KUTETEA MAKUNDI HAYA?"
     
  2. womanizer

    womanizer Senior Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Posha ndiyo nini? Au msamiati mpya
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwa polisi ni muhimu kwani ili wafanyekazi nilazima wakae vikao vya kuwakabili waalifu na mambo ya polisi jamii
     
  4. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NINA MAANISHA "POSHO"
    ni makosa ya uchapishaji!!
     
Loading...