Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naunga mkono mgomo wa walimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtamanyali, Jun 22, 2012.

  1. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakati umefika sasa wa serikali kusikia kilio cha walimu cha miaka nenda rudi. Nakubali kwa asilimia zote kwamba walimu nao wagome. Haiwezekani mwalimu wa degree alipwe sana na mwenye certificate katika kada zingine! Hapana enough is enough! Solidality forever.
     
  2. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna watu waoga kama waalimu. Hawataweza kugoma.
     
  3. s

    sarawati Senior Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm ninavyoamin km walimu kweli wakiwa na nia ya kugoma na kua na mshikamano wa kweli itakua ndo sector itakayoitingisha sana serikali kutokana na wingi waooo nchini..
     
  4. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa uwezo wa mwenyezi Mungu naamini kwa sasa itawezekana. Hakuna malefu yasiyokuwa na ncha.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    siungi mkono mgomo wa waalimu
     
  6. msweken

    msweken Senior Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Walimu acheni kutuibia mawazo... mnagomaje likizo??
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bora uunge mgomo moto kieleweke once and for all kuliko walimu waendelee na mgomo baridi unaoshusha elimu kika kukicha
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hii ni mara ya 2
     
  9. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe kweli mama porojo! Wakati mwngine porojo hazina maana hata kidogo toa hoja basi kitu gani kinakufanya usiunge mkono. Hivi ni nani asiyetambua kwamba mwalimu wa Tanzania anaonewa?
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mgomo sasa unatakiwa nchi nzima, kiala mfanyakazi.
     
  11. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwaka huu likizo kubwa ni mwezi wa nane kwa ajili ya sensa ya watu na makazi Hivyo mwezi wa sita hakuna likizo kubwa. Pia ufahamu kwamba kazi ya ualimu haina likizo
     
  12. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naunga kwa 100%
     
  13. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasigome waendelee na huo utalatibu waliouanza wa kutoa wahitimu wasiojua kusoma na kuandika hadi wazazi waje wajue kumbe anaesababisha hayo yote ni serikali kuwapuuza walimu. Ningefurahi kama siku moja nikaona form four amemaliza hajui kusoma wala kuandika sentensi ya kiswahili.
     
  14. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Impossible is Nothing, WALIMU GOMENI.
     
  15. Jaji

    Jaji Senior Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimu wengi wamefoji vyeti hivyo wanaogopa kuchokonoa mambo.
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hakuna walimu wanafiki kama walimu wa tanzania, na ndo maana watoto wanamaliza la saba na kupelekwa shule za kata wakiwa hawajuwi kusoma wala kuandika.
     
  17. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata nami nilishaanza mgomo na mtambo wa kufyatua ma o. Na form 2 hajui kusoma wala kuandika kwani huo sio mgomo.
     
  18. m

    mjuaji Senior Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wagome tu walimu.Dharau imezidi hii serikali kutowajali walimu tu.
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tafuteni wengine wa kugoma sio walimu
     
  20. W

    Welu JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    mwalimu! Amini hawezi. Mwoga kama nini! Ni utoto tu hawawezi kugoma
     
Loading...