Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naunga mkono hoja!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jcb, Jul 21, 2011.

  1. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naomba mnisaidie katika hili, Hivi hawa wabunge wa ccm inakuwaje wana lalamikia hotuba za bajeti sana na mwisho wanaunga mkono hoja nimekuwa nikitafakari jambo hili na sijapata jibu kama ndio utaratibu wa chama au ndivyo inavyo stahili kuwa.
    Naomba kuwa silisha angalao mnifungue katika hili.
     
  2. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kazi ya ile Milion 50
     
  3. A

    AMKA Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unajua ukiwa mwana ccm unafungwa uelewa na uwezo wa kufikiri ndo mana hata hoja za kudidimiza taifa utaona waheshimiwa wa chama hicho pale mjengoni wanaunga mkono hoja japo wanaikosoa kua na makosa. Sasa mi nashanga kwanini mtu na uelewa wako unaunga mkono hoja yenye makosa?????????
     
  4. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye bold ndo nahisi pameleta haya yote nanikatabia kamezoeleka sana hapa kwetu
     
  5. W

    Welu JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    ndugu, ni unafiki mkubwa, unaunga 100% halafu unaanza kukosoa sasa unaunga nini? Mimi nadhani ni ugojwa ambao watu wameugua kwa makusudi. Ombi wapewe kikombe cha babu.
     
  6. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kikombe pekee hakiwezi kuwa rudishia uwelewa pengine maombi!!
     
  7. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dk. Slaa alishasema ukiwa ndani ya ccm hata uwe malaika huwezi kutenda haki. Nipisheni niende zangu.
     
Loading...