Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naumwaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mandaka, Apr 25, 2012.

  1. mandaka

    mandaka Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msukuma mmoja alikua anaumwa na
    kulazwa kwenye hospitali moja hivi.
    Siku moja rafiki yake akaenda
    kumtembelea kumpa pole. Wakati
    jamaa anafika akakuta mgonjwa ana kikombe cha uji anakunywa.
    Wakasalimiana, jamaa akawa
    anamfariji.
    Mgonjwa: Nashukuru sana kwa
    kunitembeleaga huku hospitali.
    Jamaa: Usijali rafiki yangu, Mungu atakusaidia utapona.
    Mgonjwa: Asante sana, ila naumwaga.
    Yaan naumwaga kweli.
    Jamaa: Usiumwage bwana, kama
    umeshindwa nipe tu ninywe mimi
    manake nina njaa. ...
    Naumwaga - -> naumwa
     
Loading...