Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naumwa visigino.

Discussion in 'JF Doctor' started by God bell, Oct 25, 2011.

  1. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jf nina tatizo la visigino, nikisimama kwa mda mrefu vinaniuma sana. Lakini nikiwa natembea hata km ni safari ndefu haviumi shida ni pale tu ninaposimama mda mrefu. Naombeni ushauri kwani ni mwaka wa 3 sasa naumwa. Asanteni.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Dawa ni nyingi kwa kweli lakini Inshallah nitaziandika hizi 4 ambazo ni common tu:

    (1) Pika kuzu-bara kwa lugha ya kiingereza inaitwa (coriander) pamoja na hinna na sikikwa kiingereza inaitwa (Vinegar)pamoja na unga wa shairi ni (unga wa ngano)kisha uweke au upake pale penye maumivu.

    (2) Ukipika sarjal kwa lugha ya kiingereza inaitwa (quince) pamoja na maji ya shairi (ngano) ikisha upake panopo uma hupoza maumivu.

    (3) Asali safi ya nyuki ukinywa pamoja na mafuta ya habbati Sauda kwa kiingereza inaitwa (Nigella Sativa oil) huondosha maumivu ya viungo.

    (4) Ukisaga kuzu-bara Kwa kiingereza inaitwa (Coariander) au maji yake pamoja na maji ya busanji kwa kiingereza inaitwa (violet) na lozi kwa kiingereza inaitwa (Almond ) kisha paka katika viungo vinavyouma. Inshallah maumivu yataondoka.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This is the culprit.
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Treatment
    local steroid injection such as Diprofos [SUP]TM[/SUP]
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anza mazoezi ya kusimamia kucha au vidole, unatumia njia mbadala
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    duuh Hii nayo!
     
  6. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana Mzizi Mkavu kwa ushauri wako mzuri. Naomba kujua hiz dawa nitazipataje? Zinauzwa dukani? Asante mkuu.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Wewe Nenda katika Maduka ya Kariakoo Mtaa wa pemba kwenye Maduka ya madawa za kiarabu,au kama una jirani yako muarabu muulize atakufahamisha wapi inapatikana mimi sipo bongo miaka mingi tena ningelikuwepo ningeweza kukusaidia wapi inapatikana.
     
Loading...