Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naumwa kwa miaka mingi ila sizidiwi

Discussion in 'JF Doctor' started by ellyrehema, Jul 19, 2012.

  1. e

    ellyrehema Senior Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani habari zenu. kama kuna daktari ataweza kunisaidia tatizo langu hili nitafurahi sana. mimi nina miaka 34 na tangu nikiwa na umri wa miaka 24 nilianza kusikia kama maralia muda wote mara iningine ukipima inakuwepo ukinywa dawa hujisikii nafuu ila ukipima tena unakuta hakuna maralia, baadae nikaiona ni hali ya kawaida baada ya kuzoea. nahisi maumivu ya mifupa, masikio yanavuma ziiiiii!!!!, pia kichwa kinauma ila si sana. hali hii ni muda wote tangu nikiwa na umri huo. nimetumia dawa nyingi tu bila mafanikio. nilienda kwa watu wa tiba mbadala nikaambiwa eti mifupa yangu imezeeka kuliko umri wangu, pia nina sumu nyingi mwilini nahitaji kufanyiwa Detoxin, nilishindwa bei ya matibabu yao kwani niliambiwa laki tano. maisha yangu si mabaya na pia si mazuri saaana ni mtu wa kawaida kwani nina kipato cha wastani.na ninaishi kwa kufuata kanuni zote za afya.
    kinachonishangaza naugua sana kila mwezi lazima niugue maralia nilishapima ukimwi sina,
    SWALI je kuna hduma ya kuondoa sumu kitaalam(hospitalini?) na hii huduma inapatikana hospitali gani na kwa bei gani?. sasa naona nitakufa mapema na muda mwingine huwa naacha kunywa dawa tu na sizidiwi ila mwili wangu unaugua tu muda wote. naomba tuwasiliane kwa email yangu derick4u@ymail.com
     
  2. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inwezekana kuna watakao kuja na majibu tofauti na yangu..well i agree to disaagree..
    USHAURI wangu...regardless imani yako...Nenda kaombewe kwa jina la Yesu na Uokoke(be carefull na manabii wa uongo)
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Badala ya wewe kumpa Ushauri wa kuombewa na wachungaji wewe unamuambia akaokoke? asipo okoka hawezi kupona? Pole sana kwa kuumwa ningelikushauri uende Hospitali kuu ya rufaa Muhimbili ukapime vipimo vyote mwilini mwako kisha uje utupe feedback wamesema nini huko Hospitalini? Kisha tutaweza namna ya kukusaidia pia waweza kuwasiliana na mimi email yangu Address ni hii hapa (fewgoodman@hotmail.com) pole sana bibie.@ellyrehema
     
  4. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MziziMkavu,kuokoka ni zaidi ya kuombewa na wachungaji or anyone else.Kuokoka ni UPONYAJI wa mwili ,roho na nafsi....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mimi mbona nimeokoka miaka mingi lakini bado ninaumwa roho na mwili? Unaweza kuokoka na bado ukaumwa mwili kuokoka kunatokana na roho sio mwili. mwili mbali na Roho ni mbali ni vitu 2 tofauti unawezakuokoka na bado ukawa unaumwa mwili upo pamoja na mimi mkuu Lilian Masilago?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole sana Ellyrehema.
     
  7. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuwa unaumwa mwili(yes sometimes it happens) lakn sio roho (kama umeokoka kiukweli na sio kichina china)...otherwise tunaongea vitu tofauti kati yako na mimi. Nasema hivo kwa sababu roho yako ni ya muhimu zaidi na huu mwili utaishia kuwa mavumbi...
    Naomba nikupe ANGALIZO kuwa mwenye haki huwa anaishi kwa IMANI akisitasita Mungu hana furaha nae.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Usitie mambo ya Dini na Maradhi unaweza kuokoka unavyotaka wewe na maradhi ukawa nayo. Basi kusingekuwepo hospitali Duniani Watu wangelikuwa wanaokoka na kupona hata hao waliokufundisheni mambo ya kuokoka wanakwenda Ma Hospitalini acha imani yako ya kuokoka mpe Dawa huyu mgonjwa apone kisha ndio umwambie aokoke mkuu Samahani kama nitakukwaza na kuokoka kwako huko Lilian Masilago
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    duh,pole sana....
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    hatutaki pole tunataka mpe dawa au muombeekwa Mungu apone bi Neema hujambo lakini? Neema utafunga Ramadhani? neema?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. I

    Incredible JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 80
    Nakushauri ukaombewe kwa jina la Yesu. Yesu anaponya watu wa dini zote tatizo ni sisi binadamu tunapenda kumfanya Yesu kama mali yetu binafsi.

    Ukiweza soma Biblia upade wa agano jipya na umwombe Yesu akuponye. Fanya hivyo mara kadhaa.
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    yuko kny maumivu tumpe pole MziziMkavu,....kufunga mmmmmmmmh nitakuwa nakudanganya lol :redface:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nahisi una tatizo la immunity...au lile la body kuattack immunity yako automatically.....i hope MziziMkavu hatakuambia utafute kwato la ng'ombe.....,lol:wacko:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kwani kila kitu ni kwato la Ng'ombe bibie .. Neema? Kwato la Ng'ombe ni kwa ajili ya mtoto anaye kojoa kitandani sio kwato la Ng'ombe kwa kila maradhi upo pamoja bibie mpendwa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nakutania bwana,tupo pamoja,ila hio tiba ya kwato mmmmmmmmmmmmmnh mie siiamini,,,,,:wacko:
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Jaribu kwa mtoto anaye kojoa kitandani utapata majibu yake kisha unipe feedback Neema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Mkuu maneno yako wakati fulani yakupasa upime hilo jina kwa uzoefu wangu ni la kiume na sio sawa kumuita bibie...
    Kumshauri aende Muhimbili mmh! kwani mgomo mkubwa wa Madaktari ni vitendea kazi haswa mashine za kupimia n.k sidhani kama anaweza pata hivyo vipimo na akaja pona sawia kwa uzoefu mkubwa watu waendao muhimbili huambiwa wakafanye vipimo kwenye hospital binafsi na majibu wawaletee pale muhimbili na hii Madaktari wetu wliona ni kadhia iliyosababishga migomo
     
  18. B

    BUBE JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku za karibuni kuna huduma ya tiba mbadala maeneo mengi. Kwa wale wanaosikiliza vipindi hivyo kwenye radio hasa mtafahamu Praise power na WAPO radio zinatangaza kuhusu maeneo ambayo tiba hizo zinapatikana kule Kurasini, Mbezi Samaki na Kimara Stop Over. Huko hupimwa kwa computer na kubainisha kiwango cha sumu mwilini. Kisha huendesha zoezi la kuondoa sumu....bei yake ilikuwa Tz 20,000 (sijui siku hizi) na lazima kuingizwa kwenye mashine hiyo mara 3 ili kuhakikisha sumu imeondolowa mwilini. Kingine (hata kama mimi si daktari) maradhi kama hayo unayosema yanaweza kusababishwa na mionzi (rays) -ambazo sources zake zinafahamika au hazifahamiki. But try that one bibie
     
  19. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakushauri jitahidi kula matunda fresh kwa kuanzia tafuta beetroot moja na carrot moja utengeneze juice kila siku kwa siku tatu mfululizo unywe kila asubuhi kabla ya kula kitu na usile kitu mpaka baada ya nusu saa halafu uone. ushauri wa pili, nenda kwenye hospitali ya natural therapies opposite Hindu mandal hospital DSM waone uwaeleze ili wakufanyie kipimo cha mwili ( nadhani itakuwa bado shs 20,000) wanaweza kukusaidia sana. nazungumza kwa experience yangu ndogo.:cool2:
     
  20. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda hospital, kamwelezee dk, atakupatia ushauri. yaweza kuwa myalgia, but lazima kutafuta sababu.!
     
Loading...