Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naumizwa na jambo hili....ila sina lakufanya!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jul 24, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ninasikitishwa na hali ya wagonjwa pale katika hospital ya Muhimbili...kwajinsi wanavyoteseka.....ila hapa nashindwa kujua ninani wakumlaumu kati ya serikali na Madaktari!!
    Daktari anadai chake,Mgonjwa naye ana haki yake yakupatiwa matibabu kutoka kwa dakitari!...Serikali inasema inalishughulikia tatizo la madakitari..Jamani...simwoni wakumlaumu hapa...Lakini yote haya yanaweza kusuluhishwa kwenye meza ya majadiliano!!fanyeni linalowezekana hili tunisuru maisha ya wagonjwa walioko hospitalini...!!Mpaka hivi sasa maisha watoto wadogo wasiopungua mia yameishapotea kwakukosa huduma za matibabu!!
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    LIWALO na LIWE......!!!!!!!!

    UPEPO HUO tu UTAPITA..........!!!!



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je mgomo wa madaktari bado unaendelea?
    Je vyombo vya habari vinauadaa kwa kutuambia huduma zipo kama kawaida? Tumwamini nani?
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    KakaKiiza avatar yako inaelezea kila kitu.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana sioni ninani wa kumwambia matatizo haya baada ya kugundua kote...kumepwaya!!
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu ukitaka kuongelea MNH nenda pale kwenye wodi ya MOI walikolazwa watoto wenye vichwa vikubwa utalia machzi wala kazini hutoenda tena. wala hutokula kimsingi CCM SERIKALI YANGU PENDWA MNAUA WATANZANIA. Hivi kweli ya Mungu kuna mtu anaweza kutuambia anahuruma na watanzania? jamani wagonjwa wako wamelaa hadi kwenye kordo bila hata daktari kuwaona halafu eti tumeboresha sekta ya afya?/// hapa aisee e zomba hebu njoo tuambie kweli serokali hii ya kikwete inahuruma na sisi kweli mbona sisi bado tunaiamini lakini yenyewe haijiaminishi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...