Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naumia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Jan 28, 2012.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Habari member wa jf.natumai kwa uwezo wake mola tuwazima.nimejitokeza leo baada ya kupotea kwa muda mrefu sana kwa majukumu yaliyopo ktk dunia hii.......nina rafiki wa karibu ambae alizaa mtoto mmoja na kijana flan ambapo yule kijana hajaenda kujitokeza kwa binti yule.maisha yao ya mahusiano mwanzo yalikuwa mazuri sana ika kadil cku zilivyoenda ugomv ulikuwa hauishi.yule binti huku mtoto akiwa amemkabdh mamake amlelee yeye akiwa na shugul za kusaka maisha,aliamua kuachana na yule mwanaume.kumbuka kwamba mwanaume aliezaa nae hakuwah kuudumia yule mtt kwa madai kwmb alkuwa hana kazi na pia baada ya kupata kaz hali ilkuwa n ile ile.binti katka pilika za maisha alkutana na mkaka ambae walikuwa ni marafiki na walisaidiana kwa mengi km marafiki.yule mwanaume alie zaa nae akasikia kwamba yule binti anamwanaume,akaanza kusaka nr ya yule mwanaume na kumtukana sana,urafik wa yule dada na kijana ukapungua.na yule mwanaume akawa anaendelea kutuma mesej za vitisho kwa yule kijana.mpk sasa urafk wa bint umeisha;kilichotokea sasa wamejkuta kila mtu anammiss mwenzie,na kilichotokea n kwamba wamejikuta wanapendana ila kuambiana wanashndwa,hii n kutokana kijana anaogopa baba mtt BNT hawez kuanza kumwambia rafk huyo km anampenda..wanafanyiana tu akshen huyu akimkuta huyu anakasirika ukwel umebak kwny mioyo yao.binti anataka ushaur afanyeje ili awe na kijana anae mpenda na huyu baba mtoto ameshamwambia asimfatilie cz ameama kumuv on.tusaidiane jaman mana mapenz yanarun dunia
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Amwambie anampenda na anamhitaji maishani mwake.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    achukue restraining order polisi itakayoagiza huyo ex boyfriend aliyezaa naye asimbugudhi yeye wala huyo rafiki yake wa sasa - akiendelea na bugudha au vitisho amsweke lupango
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hajui sehemu ya kwenda akitishiwa,
    awe huru kuwa na anayempenda,
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aende polisi...
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Daaah!Dunia hii!!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anasubiri nini sasa siaseme tuuuuu,mbona Kama sinema ya kihindi.
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmh dunia hadaa, mwambie awe strong! Amtangazie huyo baba mtoto ukweli wa moyo wake, then aendelee na huyo mwenye mapenzi naye sasa. Asisahau kumuomba Mungu amuongoze
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    afanye maamuzi ya busara kwa binafsi yake..huyo baba mtoto si ashamkataa sasa ya nn kumtisha kijana wa watu...
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    mwambie hiiiiii..."nahitaji pa kuegemeza moyo wangu lakini pasiwe na miiba na sehemu hiyo isiyokuwa na miba ni wewe" Atakupoke vizuri tu
     
Loading...