Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naumia wakati wa kufanya mapenzi

Discussion in 'JF Doctor' started by hope 2, Jul 2, 2010.

  1. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanamke niliyeolewa na nina mwaka mmoja kwenye ndoa. Katika siku zote ninazoishi na Mume wangu ni siku chache sana nafurahia tendo la ndoa maana mara zote napata maumivu makali wakati wa tendo.
    Sielewi kwamba hua tunakosea style au vp? maana naweza kukosa amani kabisa nikiwaza kukutana na Mume wangu, na pia sioni kama anashindwa kuniandaa vizuri maana mara zote nakubali maandalizi tunayofanya kabla ya tendo.
    Naogopa kumkatalia mume wangu penzi maana anaweza toka nje halafu ikawa matatizo

    Jamani kina mama, dada na wote, hebu niambie kama hii ni kawaida na nifanyeje ili kuondokana na hii hali.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    EEH!.....
    haya fl1,carmel,nyamayao KAZI KWENU
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    Nenda hospitali ukaangaliwe labda una tatizo hasa ukitilia maanani kwamba umesema unaridhika na maandalizi yenu kabla ya kukuingilia.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh kuna shangazi na wafundaji kibao siku hizi hata buku 5 utapata wa kukufunda... haya mwambie shemeji akuandae vya kutosha jmni au nanihii yake kubwa sna hahha haha hata ikiwa kubw aukiandaliwa vizuri huko maeneo yatakuwa tayari yamelainika kumpokea!
     
  5. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #5
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri wako BAK
     
  6. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Maria Roza, ila naona aibu kwenda kwa shangazi na kumweleza haya ni mambo ya ndani sana, ukizingatia unaweza kumwambia yeye na dunia yote ikajua
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    basi njoo kwangu mimi MJOMBA...
    niko ki-praktiko zaidi
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unaweza niPM kwa ushauri sitaki mwaga mchele kwenye kuku wengi tena wa kienyeji. Kifupi hiyo hali inaitwa dyspareunia inategemea maumivu yako yakoje, kama ni kwa ndani unaweza kuwa na tatizo la kimaumbile ama ugonjwa. Unatakiwa ufurahie ngono. Kuna uwezekano kuwa na tatizo kwenye Cervix, Ovary (Cysts) uvimbe kwenye mfuko wa uzazi (Endometriosis) kuna sababu nyingi za kitaalamu hata kama unatumia contraceptives kuna amabazo hukausha ule ute! PM for more....
     
  9. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #9
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjomba wewe sio msaada kabisa.( hilo swala la kua kipraktiko ndio naliogopa, siwezi kumsaliti Mume wangu hata kwa mtutu)
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I know my dia ila kuwa free kwa shemeji etu mwambie wapi ukishikwa unaitika achana na zile fikra potofu kuwa anaweza hisi wewe ni mwingi sn! kama ni mtumiaji wa kilevi pata walau glass 2 za wine na ingia uwanjani huku mkiwa mnaangalia zile sinema zetu ahhh utaona mabadiliko my dia:twitch::twitch:
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    Unakaribishwa, mtumie PM Masanilo labda anaweza kukusaidia zaidi katika tatizo lako ili nawe uweze kufurahia kuwa pamoja na mwenzio katika kula maraha.
     
  12. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masa, nimeiweka hii hapa ili nisaidiwe na pia mtu mwenye tatizo kama langu afaidike pia.Naomba ushauri wako uuweke hapa tafadhali
     
  13. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #13
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana MR
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I am afraid wont dare to do that on this open forum ni unethical professionally kumwaga vitu hivyo hapa, maana hapa kunaingia kila mtu walau ingekuwa jukwaa la wakubwa...hope utapata msaada kwa wengine!
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    suala la msingi hapa ni kwenda kuonana na daktari. Ukiambiwa huna matatizo ndio unaenda kwa shangazi kuomba ujuzi zaidi kwa sababu naamini ujuzi ulonao ungekutosha tu kukufanya ufurahie tendo hasa kwa vile umesema mumeo anakuandaa vya kutosha
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Mkuu nnaswali nje ya topic kidogo.

    Mfano huyo ni mkeo, afu unaamua kumpeleka hospitali.
    Doctor wa kiume (ambaye pengine ni jirani au mnafahamiana nae) anaomba achojoe ili amkague maeneo, inakuaje apo.
    Dr akikuomba utoke nje utatoka?
     
  17. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole sana my dia.......hope utasaidika. Will keep you in my prayes.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    BAK... huyu anaumwa aisee... it is very important aende kwa wataalam
     
  19. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #19
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  20. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hapa kuna sababu nyingi za kama vile:
    1.0 Mtaimbo mkubwa kama ilivyotanguliwa kusemwa
    2.0 Style inayotumika
    3.0 Kutoiva kwa maandalizi
    4.0 Ugonjwa
    Swali: Umewahi kujadili hili na mumeo?

    Umesema kuwa wakati mwingine unafurahia, je unakumbuka ile siku ilikuwaje ili urudie yaliyofanyika?
     
Loading...