Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naumia moyoni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kashata, Jul 25, 2012.

  1. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wadau habari,nina mchumba wangu ambaye uchumba wetu ni wa miaka 3.Mimi ni mfanyabiashara yeye amemaliza chuo mwezi huu.Wakati anasoma chuo mimi ndio nilikua namsupport ada pamoja na mahitaji mengne.Naumia moyoni kwa sababu alipokua chuo na mpaka sasa uku nyumbani huwa anatabia ya kuchat na jamaa mmoja waliosoma wote kupita kiasi afu ni romatic chat.Kinachoniuma mm ni kwamba nimeshalipa mahari kwao na tutafunga ndoa miezi 5 ijayo why asichat na mimi mume wake mtarajiwa before hajafahamiana na uyo jamaa tulikua tunachat mpaka sasa 6 ucku.Je wadau hapo kuna upendo kweli?Au nimuoe afu nimpige taraka?.Naomba kuwasilisha.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kashata leo jukwaa la siasa tunajadili matatizo ya mapenzi
    Ngoja Mods waje waipeleke inakohusika
     
  3. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wrong forum, peleka habar yako kwny jukwaa la mapenzi na mahusiano, hili ni jukwaa la siasa, jifunze kusoma na kuelewa. By the way pole kwa mkasa uliokupata na chamsingi muite uongee naye ndiyo njia pekee ya kuleta maelewano kama hakutaki tena basi.
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mh, pole ingawa ur in a wrong forum.
     
  5. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kila abiria achunge mzigo wake, sasa kama umeshindwa kuchunga mzigo wako sijui unamdai nani!
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, huo ni mtihani mkuu... mkalishe chini mpige shule kwamba hupendi tabia yake ya kuchat na vidume vingine... asipoelewa somo, anza kuchukua hatua
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Fanya fasta tupa kule kimeo hicho!

    Hata hivyo umekosea jukwaa
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mito aliwahi kusema hivi watu kwanini anajiingiza kwenye magharama ya kusomesha wachumba? pia aliendela na hayo ndio matokeo wewe unakuwa umeinvest kwake na yeye anakuwa ameivest kwa mwingine.

    huyu kaka namuhurumia kwa hili kwamba huyu binti anayeampendaye na wala sihitaj kumtia moyo. anayependwa ndiye anayeflirt na binti siku nzima ila yy kijana katumika tu ili amsomeshe. Akili za watu wengine zinaudhi kweli. kaka skiliza yaani hata kama ni mahari umeshatoa najua unampenda ila sitisha ishu yandoa mwambie aende kwao akajirekebishe kwanza na asiporekebika basi. najua ataumia lkn utamfunza kuwa na heshima.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ukikuta manyoya ujue keshaliwa. Hizo ni dalili za wazi kabisa kwamba huyo jamaa keshamla na amemsugua vizuri kuliko wewe. Hapo harekebishiki tena. Labda wewe "ukachezwe" umzidi jamaa. Otherwise hata mkifunga hiyo ndoa, bado ataendelea na jamaa tu maana "anaona utaaaamu".
     
  10. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah yani wanaume mweee hawachoki hizi ishu za kusomesha wadada , mii kuna mtu namfahamu yani alijitoa kimasomaso kamlipia demu wake aliyezaa nae mtoto moja kamlipia ada kasoma London degree yake jamaa alikuwa anatuma hela za matumizi akawa anapanga mikakati ya harusi ili demu akirudi wafunge ndoa , dah jamaa akakuta manyoya tu demu kang'ang'ania London anasema kapata mshkaji mwingine jamaa hana hamu hataki tena demu . hivi nyie wanaume kwanini umsomeshe mdada wa watu kwani hana wazazi wake ebbo
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Zungumza nae umweleze kutopendezwa na hicho kitu...ama sivyo ghairi harusi muone kweli mnaclick ama sivyo kadai mahari yako bwana.
     
  12. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Umeliwa, kapata msomi mwenzake hawezi olewa na mfanya biashara, ulikuwa wamlipia ADA Wewe Babake? Ujinga huo.



    QUOTE=kashata;4306775]Wadau habari,nina mchumba wangu ambaye uchumba wetu ni wa miaka 3.Mimi ni mfanyabiashara yeye amemaliza chuo mwezi huu.Wakati anasoma chuo mimi ndio nilikua namsupport ada pamoja na mahitaji mengne.Naumia moyoni kwa sababu alipokua chuo na mpaka sasa uku nyumbani huwa anatabia ya kuchat na jamaa mmoja waliosoma wote kupita kiasi afu ni romatic chat.Kinachoniuma mm ni kwamba nimeshalipa mahari kwao na tutafunga ndoa miezi 5 ijayo why asichat na mimi mume wake mtarajiwa before hajafahamiana na uyo jamaa tulikua tunachat mpaka sasa 6 ucku.Je wadau hapo kuna upendo kweli?Au nimuoe afu nimpige taraka?.Naomba kuwasilisha.[/QUOTE]
     
  13. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mh ! Siku hizi vimeo vingi jamani kabla ya harusi kanachapwa nje na harusi jmosi kakitoka honeymoon tu gesti na mshkaji wake ambaye kenyewe kana mwita wa ukwehe .. aaaaaaaaaargh totally pissed off.
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwani nawe umeshindwa kutafuta dem wa kuchat nae mpaka mid night?
     
  15. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa mchumba wangu kwao hawapo fresh kipesa na alikosa mkopo ndio maana nikaamua kumsaidia kipesa
    [/QUOTE]
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Una umri gani bwana kashata?
     
  17. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpe mimba huyo mshkaji hatomuona demu mzuri tena.
     
  18. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nina miaka 30 graduate from cbe yeye ana miaka 25
     
  19. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Good idea nataka nikishamuoa nimpige mimba 2 za haraka nitakua nimeshamkatia network zote
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nani kakudanganya! Kwani hizo mimba atabeba milele? Kama tabia zake huzipendi na harekebishiki muache mapema,usije kutesa watoto wako bure.
     
Loading...