Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naumia kwa kutokumiliki demu mkaliiiiiiiiiiiiii.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by the mkerewe, Sep 20, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu!!
    leo naweka hadharani

    Sijawai kuwa na msichana mkali yaan kitu mwakemwake (beyond the expectation)
    Nimebaki nikila kwa macho na roho inaniuma maana watu (wanaume )wa kawa humiliki hawa bebies na mbaya hawana hata starlet.

    Nawaza kuhamia Arusha nimeambiwa huko kuna watoto wakali na hawana nyodo kama wabongo.Think of mtu unamiliki Aunt Ezekiel ni raha na fahari kiasi gani?
    Mimi ntahonga incase inalazimu akijisogeza mrembo mkali na sexy figure
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    foolish age mentallity

    mtu anaweza kuwa na mwanamke mkali lakini ana share huyo mwanamke na watu kadhaa

    au inam cost robotatu ya mshahara wake
    au hivi au vile

    sio kila king'aacho ni dhahabu
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    una wendawazimu mwe!!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Unahitaji kurudshwa milembe wewe.
     
  5. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pepo chafu toka........................
     
  6. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,270
    Likes Received: 4,944
    Trophy Points: 280
    Tafuta hela kwanza utawapata, kama hiyo ndiyo fantasy yako.

    Lakini ngumu kumiliki, labda kutumia tu kwa muda, na kushare kama kawa. Kizuri hakiliwi na mmoja.
     
  7. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unataka kufa kwa presha sio?unadhani wanaommiliki Aunt Ezekiel wana amani mioyoni mwao?tafuta mtoto wa kawaida mzee hao wakali tunakula halafu tuna tupa kule wa wengi wale
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Umri wako kwanza maana siamini kama unawaza haya
    Badala ya kuwaza maendeleo unawaza kuhonga ili umpate mwanamke mkali
    then ukimpata halafu ukawa unashare na wanaume wenzako utafurahi au kushangilia
    Au awe mkali na mbinu za maisha hana yeye ni mtumiaji tuu
    Au awe mkali na akawa hana lolote kwenye fani
     
  9. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko tayari kutoa mshahara wote nimmiliki hata kwa mwezi mmoja
     
  10. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikipata kisura chako sibanduki
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Jamani, acheni kumshambulia Mkerewe. Ki ukweli ukipata dem mzuri kuna raha yake. Acheni ubishi. Ukiwa na mke mbaya ana tabia nzuri bado hutaridhika. Ukimpata mzuri mwenye tabia nzuri hapo utaona raha... Sio mzuri mwenye tabia mbaya, hapo utalia. MWANAMKE AKIWA MZURI KUNA RAHA YAKE, 90% YA WANAUME HUANGALIA SURA NA UZURI KWA UJUMLA KWANZA. Sio unapata demu yupo kama dume.. Alaaaah!
     
  12. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    100% umesema ukweli
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    umeona ehh? We waache hawa jamaa wapate midemu mibaya ndio wataona shida yake. Ohhooo
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    una hamu ya kupunguza miaka ya kuishi
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kwa maelezo yako
    huna mshahara huo....ungekuwa nao,wangekufuata wenyewe
    kwani we huwaoni hao wazuri wako na watu gani?
     
  16. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    umeshindwa nini kuapata huyo dem mkali mbona wapo wengi ajabu, au wewe mwanaume kipande hata sikuelewi kabisa unalalamika huna dem mkali inaonekana hata uliye naye ulitongozewa wewe.
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ukiwa na pesa ya kutumia, siyo ya mawazo lazima watoto wazuri wapite karibu yako. Hudhuria hotel au beach za maana utakutana nao tu, kuwa na usafiri mzuri, simu nzuri pia tupia pamba frsh, tangaza mipango mizuri juu yake, utafanikiwa mkubwa.
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanamke mkali kwako anaweza kuwa wa kawaida sana kwa wengine, na hao unaowapata ambao unawaona wa kawaida sana kwako wanaweza kuwa wakali sana kwa wengine. So, wewe ndo unajua kipimo chako cha "mwanamke mkali" and since inasemekana wapo wengi jaribu kuwafuata uone response itakuaje. Pengine uoga wako tu au unajua kinachokufanya usiwapate?!!!
     
  19. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Una miaka mingapi wewe?
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe ni mwanamke mkalii, according to me lol
     
Loading...