Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naulizia wale wanaharakati wa kupinga malipo ya chenji ya Rada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbopo, Sep 19, 2011.

  1. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa najiuliza walikopotelea wale wanaharakati wa kupinga serikali kurejeshewa malipo ya chenji ya Rada. Wanaharakati hawa na mafisadi wa uhuru na heshima ya nchi yetu kupanga matumizi ya fedha za walipa kodi wetu walikuwa katika pilika pilika za kukusanya saini za wanaowaunga mkono ili wazitumie kama kigezo cha kuweka kauzibe.

    Wakati hatujapewa taarifa za matunda ya harakati zao, tulilolisikia ni kwamba BAE wamesalimu amri na sasa Watanzania kupitia serikali waliyoiweka madarakani kwa ridhaa yao, watapanga matumizi ya fedha hizi kwa manufaa yao na kwa uadilifu unaohitajika.

    Tukio hili limeonyesha kwamba wazungu siyo watu wanaoshabikia tu harakati ambazo zinaweza kuwaweka katika doa la kidiplomasia. Lakini limethibitisha kwamba hizi zilikuwa ni harakati zinazofanywa na watu ambao hawajui wanachokifanya na walikuwa wanataka kuwapumbaza watanzania ili fedha za jasho lao ziingie kwenye mifuko ya wajanja kupitia kinachoitwa NGOs.
     
Loading...