Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naulizia saluni nzuri ya kike moshi mjini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by viane, May 3, 2012.

  1. v

    viane Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali anayefaham salun nzuri ya kike moshi mjini naomba aniambie iko maeneo gani na jina lake. Wanaojua kusuka na kubondi. Tunakuja harusini huko na sisi ni wageni pande hizo.
     
  2. v

    viane Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia km unafaham sehemu wanaposuka sangita tafadhali
     
  3. M

    Mzee Kabwanga Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Saluni itwayo kgm karibu ya soko la kati moshi ni mambo yote hapo.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    nenda kibosho ukanyweshwe damu ya nguruwe wewe,moshi hakunaga saloon ni mji wa wagumu
     
  5. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    KGM Saloon utapata huduma hizo
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Njoo Dar kuna saloon zinanyoa mpaka nywele za huko kwenye K. Pesa yako tu na uvumilivu wa mhemuko ndiyo vinatakiwa
     
  7. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulizia Kilimanjaro Salon,ipo opposite General Tyre au karibu na Tanesco...Wako vizuri
     
  8. K

    Kristin Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we nawe ni great thinker?
     
Loading...