Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naulizia nyumba ya kupanga morogoro!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Feb 22, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    wana jf naomba kujua gharama ya kupanga nyumba nzima morogoro mjini,iwe na bed rooms 5-7,bath 5-7,gym,guest room,fence,full electricity,garden,eneo la kuweka kabanda ka kuku kwa ajiri ya kitoweo cha familia.
    Naombeni msaada coz dar inshakua ngumu so nnampango wa kusepa mwezi wa 7-9 this year.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    pia iwe na sitting 2,dining1,store,study!!
     
  3. d

    dguyana JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga # 0689826381 or 0659560279. Huyu dalali anaitwa Magawa ni balaaaaa hapa morogoro. Ukitaka hata mlima anakuuzia.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Poa mkuu,
    Ngoja nimcall right now kisha ntakujulisha pia.
    M/mungu akupe maisha marefu inshaallah!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama una uwezo wa kupanga nyumba ya aina hyo,kwa nin ucjenge yako tu mkuu?
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nina plan hiyo mkuu,but first nataka kujaribu life la moro,nikiona linalipa ntajenga moro!
     
Loading...