Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naulizia nhif waliofanya written interview walishaitwa kwenye oral?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Godwin Mneng'ene, Sep 28, 2012.

  1. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba kujulishwa kuhusu usaili wa written nhif uliofanyka kule ukumbi wa baraza la maaskofu
    kurasini walishaitwa kwenye oral? manake ni kamda kamepita tokea usaili huo ufanyike.
    Mtu unaweza kuwa unasubiri kumbe watu wameshaajiriwa.
    Naomba kujulishwa tafadhali kwani na mimi nilifanya hiyo written
    kwa ajili ya nafasi ya senior admnistrative officer.
    Nawasilisha kwa ufahamisho.
     
Loading...