Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naulizia hii kitu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mwiba, Jan 12, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Jamani naulizia hii kitu kama inapatikana ,ili kueleweka kuna game nyingi(software) kwa mfano mzuri ni Chess, sasa napenda kuulizia kama drafti hili la kikwetu tulichezalo shule au kwenye vibaraza vya mitaani kama ipo software au game yake inayoweza kuchezwa kwenye PC kama ilivyo Chess ,ni hilo tu.
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Zipo nyingi tu. Ni pm nikutumie.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    google mkuu hope utapata mfano nacheza pool kama uswazi tu
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Daraft la aina gani maana nimeyacheza sana kuna linaltwa french na lingine british.

    Huna haja ya kuwa na software unaweza kucheza magem haya online na watu real kabisa sehemu mbali mbali za dunia . Yahoo wanatumia jina checkers


    Kuhusu software kuna software moja inaitwa play buddy. sikumbuki vizuri jaribu ku google .

    Kuna software moja nimesahau jina ukimfunga msichana anakuvulia nguo unavyozidi kumfunga anavua zote

    teh teh teh
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata mie ninayo draft kwenye comp kama cm yangu ingekuwa inakubali ku attach files ningekutumia mkuu
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yes mkuu upo sahihi kabisa uko ndiko nachezaga pool
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ha haaaaa hata mimi ninayo imeandikwa kama kirusi hivi
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mkuu na mimi nsaidie aiseee!
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Men it's like the topic starter read my mind.Mkuu nifanyie utaratibu hii kitu nilikua nayo Pc yangu ika crush nilipoteza vitu vingi sana ikiwemo hii kitu,nitumia link au file hilo kwenye Email ukiweza itakua poa zaid plz.
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  11. E

    Elias Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Duhhhhhhhhhh!!!!
     
  12. E

    Elias Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haipatikani
     
Loading...