Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naulizia hali ya majeruhi mkuu wa Arumeru Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbopo, Apr 8, 2012.

  1. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni juma moja limepita sasa toka wananchi wa Arumeru Mashariki wakatae siasa za uchifu, siasa za mnada na kuonyesha chuki na hasira zao kwa kupandikiziwa chaguo la mtu kwa manufaa yake binafsi.

    Swali langu ni je, yule muathirika mkuu wa kukataa huku kwa wana-Arumeru ambaye kimsinginalikuwa anamsimika bintinyake kwenye kiti hicho ana hali gani na yuko wapi? Mwenye taarifa zake atujuze tafadhali.
     
  2. T

    Tiote Senior Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizopo ni kwamba alifakamia whisky siku hiyo na kuwashushia matusi wale cijana wake ambao kila siku walikuwa wanampa faraja na hakikisho kwamba ushindi ni asilimia 70. Siku hiyo saa kumi walianza kupiga whisky na mbuzi wakijua kwamba ile ilikuwa ni kukamilisha ratiba tu!
     
  3. w

    watenda Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila mtu alikuwa anamuogopa jamaa lakini wana arumeru wametuonyesha kwamba huyu jamaa ni joka la kibisa na sasa kilichobaki ni kumtia adabu kwenye chaguzi zijazo. Kumbe fedha si kila kitu.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuuh ajifunze siku nyingine kuacha kung'ang'ania mambo.
     
  5. n

    ndutu Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaaibika sana na nafikiri sasa hata kusimama jukwaani ndo basi tena. Kapigika sebuleni kwake, tena mchan kweupe!
     
  6. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Alifakamia brandy inayoitwa hennessy
     
  7. v

    vngenge JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Chezea Laingwanani nyiee
     
  8. m

    mudavadi Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa kuchonga!
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,716
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    Mwenzio amefurahia kifo cha Kanumba kimewafanya watu wamsahau kidogo kumbe wewe bado unampa za usoni tu. 2015 huyu mzee atachekea msalani maana kasi ya mabadiliko ni kubwa sana
     
  10. b

    banyimwa Senior Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi jamaa hajihurumii na kiharusi chake kile? Kwa mtaji huu, 2015 ataisikia kwenye bomba tu!
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Muathirika Mkuu ni CCM na Makuwadi wote Waliopanda Jukwaani Kumnadi Sioi. Labda nikukumbushe Majina yao ili uwaulize

    1. Ben Mkapa
    2. Lowasa
    3. Nape Nnauye
    4. Mwigulu
    5. Wasira.
    6. Medeye
    7. Ole Sendeka ( Mpiganaji wa Ufisadi aliyepanda jukwaani kupigania "Chaguo lisilo la Chama:)
    8. Wasira
    9. Ester Bulaya
    10. Lusinde
    12. Mkama
    13. Msekwa
    14 Mganga Maji Marefu
    15. Marry Nagu


    Mkuu Hakuna haja ya Kujaza Server ya JF na Wakati Unafahamu namba za Majeruhi Tajwa Hapo Juu. Wapigie tu Mkuu
     
  12. E

    EL HOMBRE Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli hali ya wagonjwa wa arumeru ni mbaya sana wanataka kujaribu na arusha tuwamalize kabisa
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kikosi Cha CCM Kilichoabikika Arumeru

     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na kesho kuna shehere za simba. Lakini ukweli unabaki kwamba huko Dodoma atapigwa tena kibao cha uso pale Nassari atakapoapishwa!
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nape alikwenda kuzuga tu kule!
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CCM Mtapigwa Vibao
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mh...Mh...Mh......
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna Aliye Msafi Ndani ya CCM! CCM haikushindwa Arumeru eti Kwa Sababu ya Lowasa. CCM kama Chama kinakataliwa kote na Kwa Hakika kama vijana wa CDM wasingesimama imara kulinda Kura za Vijijini Leo Mbopo ungekuwa unazungumza story nyingine kabisa
     
  19. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Humu JF. hakuna swali lisilo na majibu hata kidogo.
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wenzako akina Rejao na Ritz Walikesha hapa JF Wakijongea Kura za Vijini ziwaokoe lakini Kura za Vijijini hazikiufika Mjini Wakapotea for Three Days Leo Wewe Mpambe wa Membe unahisi kwamba Uchaguzi wa Arumeu Umemzika Lowasa ha ha ha Very soon tutaanza tena Kumuona Membe kwenye Media
     
Loading...