Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naulizia Duka lenye flat screens na furniture za kisasa Dar not fake stuff

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MWANA WA UFALME, Sep 7, 2012.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wenye uzoefu na ununuzi wa flat screens na furnitures Dar naomba mnipe uzoefu wenu wa duka ambalo lina fare price but quality products nilizozitaja. Natanguliza shukrani.
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa upande wa flat screens original Nenda Mlimani City pale Game store utapata flat screen za kila aina.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sijui unapendelea jina gani, ila mimi huwa nikitaka SONY naenda Samora.
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Fanicha za uhakika na za KUDUMU nenda Magereza ama JKT. Utakuwa pia unasaidia kuniua Uchumi wa Nchi Yako.
     
  5. F

    Fechi Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Gereza la ukonga wanatengeneza fanicha nzuri kweli ila hawajali muda wanaweza kumaliza miezi miwili baada ya tarehe waliyokupa! Check furniture center pia
     
  6. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila niliona post fulani inasema vitu vya Game quality yake inauwalakini, is it so Meezy
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Never heard of that mkuu na siwezi kusema kitu ambacho sina uhakika nacho.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani huku Bara flat screen ya inch 32 SINGSUNG inafikia 670,000/= hadi 720 ,000/= kwa Hitachi
    Naambiwa TLC inaweza fikia 550,000/ hadi 600,000/= kwa bei ya hiyohiyo 32'
    tusaidieni ni maduka gani? maana mm naanziaga Kariakoo Msimbazi, majuzi kati wamenibandika kanyaboya niokoeni nisije ibiwa hela
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu, kama unataka vitu vya uhakika hasakwenye mambo ya electonics usifanye manunuzi yako kwenye asilimia kubwa ya maduka ya Kariakoo ambayo baadhi yao hata Guarantee wanatoa za kimagumashi. Jaribu yale maduka ya Mtaa wa Samora kisha hamia Mlimani city. Angalau unaweza kupata kifaa ukadumu nancho.
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu, kama unataka vitu vya uhakika hasakwenye mambo ya electonics usifanye manunuzi yako kwenye asilimia kubwa ya maduka ya Kariakoo ambayo baadhi yao hata Guarantee wanatoa za kimagumashi. Jaribu yale maduka ya Mtaa wa Samora kisha hamia Mlimani city. Angalau unaweza kupata kifaa ukadumu nancho.
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    what!! sing sung,TLC????
     
  12. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    jamani mi natafuta sehemu wanauza sunlg mpya na nzuri sina elim yoyote kuhusu pikipiki msaada jaman
     
  13. Kisumbo

    Kisumbo Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mkuu ni kweli kabisa mimi nunua microwave two month kwishnei
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama unaweza kutembelea Zanzibar kule vitu kama flat screen ni bei nafuu sana na wajanja sio wengi kama maduka ya huku. Ila kikwazo ni TRA mara ukishuka nayo huku.
     
  15. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    LED 46 samsung tsh 1,800,000 weka ganji yangu kilo hapo niibox,mpya kabisa kwenye mabox pc zozote utakazo
     
  16. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama unataka genuine products kwa TV nenda pale Samora kuna agent wa Sony, Game pale Mlimani City usiende, kwani wana bei kubwa sana na ubora ni compromised. Kwa upande wa furniture nzuri fika pale LifeMate furniture barabara ya Nyerere karibu na Quality Centre au Monalisa opposite na Shoprite ya Kamata.
     
  17. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    nenda maduka ya jeshini ndugu
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    kwa furnitute jaribu Orcadeco na interior decor zinginezo utakazohitaji...waweza pitia furniture centre pia!!
     
  19. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wako wapi hawa dada Belinda. Bei zao zikoje kwa leather sofa kwa mfano?
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    rmashauri hiyo Orcadeco iko barabara ya mandela. Jengo moja na ilipo ofisi ya Maersk. Wana vitu vya ndani kiwemo sofaz, makabati, dinning tables&chairs na interior decor nyingi sana..
    Ukweli niliona sofaz nzuri sina uhakika kama nilitupia macho leather maana mie nilienda kwa dhumuni la kununua kabati la nguo, nilipata kwa laki 5..! Nakushauri utembelee, hata jumamosi wanafungua!!
     
Loading...