Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Webville, Apr 15, 2011.

  1. W

    Webville Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu amewahi nunua CDs toka kwa hawa jamaa?
    http://www.vtc.com
    Mimi nahitaji lakini malipo yanataka visa card,nami nilipo ni kijijini, siwezipata visa card
    Naomba msaada wenu kwa wenye udhoefu au waliowahi kununua CDs zao.
    Napenda CDs kwasababu hapa kwetu hakuna private internet, hadi niende cafe,kwahiyo CDs zitanisaidia,kuliko kulipia kwa kusoma online.
    Natanguliza shukrani.
     
  2. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    au unaweza... ahheein ahhein...*download...** ahhhein... torrentz ....ahhheeeinnn...
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka msaada wa mtu kukunulia alafu utamrudhishia hela?

    Maana naona umeongea mambo mawili
    Kwanza unauliza hao jamaa kama CD zao ni nzuri?
    Pili unasema wewe huna visa card.

    Nadhani kwa kuwa huna visa card gharama ya kununua hizo CD bora ungewaambia wadau ni training ya subject gani unataka. Zipo nyingi youtube unaweza ukatengezewa ukawekewa kwenye CD ukaelewa vile vile

    Zipo Traing nyingi pia hata kwenye torrents site . Mimi natumia video CD za Software training online-tutorials for Adobe, Microsoft, Apple & more . Hizo za lynda .com sijanunua ila kama una hela nunua tu ni nzuri. Ila sijui hizo za VTC ni career gani. kama ni IT jaribu kuangalia na lynda .com
     
  4. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi nishatumia zote, vtc naona wako poa sio mastori mengi.. ila mimi sijanunua, nimeeeee.... ndo ivyo tennaaa...
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna topic nimeikuta kwenye hiyo site nimeipenda nitaweza kupata kwa torrents???
     
  6. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hukosi sema sinahakika kuhusu seeders.. topic gani?
     
Loading...