Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza vipi kazi za udom..... Kimeeleweka kweli?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NGOSWE.120, Jul 9, 2011.

  1. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Wakuu wana JF,

    Kama mtakumbuka UDOM walitangaza nafasi za kazi za u-lecturer zaidi ya 100 mwishoni mwa mwezi may, 2011. Je kuna mtu yeyote ambaye aliomba hizo kazi na amepata feedback i.e kuitwa kwenye usaili n.k? au kama kuna mtu mwenye A B C yeyote ile kwa kile kinachoendelea naomba anifahamishe wakuu. Unaweza hata ukani-PM kama hutojali.

    I am so curious to know what is going on!

    Natanguliza shukrani wakuu!!
     
  2. E

    Emeka Onono Senior Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba mwenye taarifa aziweke hapa jamvin kwa faida ya wote sio aku PM,ni weng tunahitaj kujua
     
  3. E

    Emeka Onono Senior Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp kuhusu zile za mzumbe pia,wameshaita usaili? Mwenye in4mation atujuze
     
  4. E

    Emeka Onono Senior Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp kuhusu zile za mzumbe pia,wameshaita usaili? Mwenye in4mation atujuze
     
  5. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mambo bado, hawajaitisha interview wala kutoa shortlist . Nami niliomba na nimekuwa nafuatilia kwa karibu sana.
     
  6. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wote waliaomba nafasi za kazi udom kama ngozwe na wengine naomba muendelee kuvuta subira kwani kilicho kwamisha kutowa shortlist ni mgomo wa wanafunzi uliyotokeya hivyo wakaamuwa kustopisha kwa muda mpaka mwezi wa nane pamoja na kuwa nafasi zilikuwa mia lakini waliomba wanazidi 300 ila msife moyo kwa wale wote mnaosubiri kwani mnaweza kuwepo kwenye shortlist pamoja na kuwa wanaregard vitu vingi lakini mungu yupo hivyo kama watafuata criteria zinazotakiwa na kuacha undugu pamoja na kuwa hilo jambo kwa sasa kuacha ni ngumu ila mnaweza mkapata kwani kama ni kuja kuanza kazi yenyewe ni mwezi wa kumi mnatanguliya kidogo kabla ya first kuwazili hivyo bado kuna muda
     
  7. E

    Emeka Onono Senior Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lulungen,asante sana kwa taarifa zenye kutupa moyo,endelea kutu update na hzo information,jf iko juu
     
  8. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa taarifa, japo Kiswahili chako kinanipa shaka kama we ni M_Tz
     
  9. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mwala naomba uondoye wasiwasi kwani niliandika jana saa tano usiku nikiwa nimeshikwa na usingizi halafu usishangaekiswahili kuwa magumashi kwani mimi sio mbantu ila nilichokiandika nafikiri inaeleweka mkuu
     
  10. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Kuhusu Mzumbe interview tayali..walishaitwa!kaflash kako pemben unamwaga material kwa Powerpoint vs Projector...!it was fantastic!kwa Udom kama wewe n NTA level8 yaan digrii yko inatambuliwa na NACTE hawaitambui,wao wanataka Digrii inayotambuliwa na TCU basi...kwa wale walio chn ya NACTE consder U "disqualified"
     
  11. E

    Emeka Onono Senior Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! Nidadavulie tofaut kat ya digrii ya NACTE NA TCU
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo kwa nacte na tcu iko vipi?na hizo ntlevel8 ndo nini na level ziko ngapi?
     
  13. T

    Twonyi Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni naomba niwaelezee kuhusu NTA Levels na NACTE.
    NTA ni kifupi cha neno National Technical Awards Kiswahili chake ni Tuzo za Elimu ya Ufundi, hizi ni tuzo za elimu ya ufundi nchini na NACTE ni kifupi cha neno The National Council for Technical Education kiswahili chake ni Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi lililoanzishwa kwa sheria ya Bunge la Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Na. 9 ya Mwaka 1997 kwa lengo la kusimamia na kuratibu elimu na mafunzo ya ufundi nchini.
    NTA zipo kuanzia ngazi ya 4 -10 ambazo hujulikana kama NTA Levels km ifuatavyo: Basic Technician Certificate (NTA Level 4); Technician Certificate (NTA Level 5); Ordinary Diploma (NTA Level 6); Higher Diploma (NTA Level 7); Bachelors Degree (NTA Level 8); Masters Degree (NTA Level 9); and Doctorate Degree (PhD) (NTA Level 10). unaweza kutembelea www.nacte.go.tz kwa maelezo zaidi.
     
  14. E

    Emeka Onono Senior Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sipo huko,kumbe bado naqualify bwana! Lol
     
  15. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kaka mpaka sasa baadhi ya schools walishaita watu bado chache sana
     
  16. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Asante kwa info kaka! tupo pamoja, bado tunavuta subira tuone mwisho wake!
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hizo kazi za udom zina memo hadi zilizosainiwa na wafu! sijawahi ona memo nyingi in my life kuzidi hili,lol!
     
  18. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Kwa kifupi Degree NTA Level 8 na zinazotambuliwa na NACTE na si TCU ni kutoka Tertiary Colleges e.g Ustaw wa Jamii Kijtnyama,IFM,CBE,Mipango Dodoma,NIT,TIA,AIA et al
     
  19. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    sasa Mamito ukisema hivi mbona unatuvunja nguvu sisi tusio na jamaa wa kutuandikia memos! Unajua this time ndio nataka nione unyama wa ajira za UDOM kama kuna undugu/kujuana au wanazingatia merits kama wanavyotangaza ktk adverts zao! If this will be true, then I will never apply any job to UDOM! And I will conclude the theory of kujuana na unduguzation but not merits as they put their adverts!
     
  20. fikirini

    fikirini Senior Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    msiwe na wasiwasi waombaji wenzangu, naamini tutakutana kwenye intavyuu na baadae kazini. Riziki zetu hutoka kwa mungu, achana na vitisho vya memo, kama ipo ipo tuu.
     
Loading...