Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pearl, Jan 7, 2011.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi huduma za kuangalia camera Bank ni za kulipia?kuna ndugu yangu kaibiwa 1.2 M alikuwa anaandika baada ya kumaliza kujaza amount and all, that bahasha ya pesa ilikuwa pembeni sasa achukue ile bahasha ili aweze kuhesabu hela bahasha ikawaishachukuliwa pale pale bank,akatoa ripot na kuomba kama anaweza kucheki kwenye camera kaambiwa alipie sh elfu 25!(imetokea leo asb)Hii ni sawa kweli?labda cjui jamani.
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Duh jamani..basi kachakachuliwa na wa2 wa hapohapo!!!
    Akomae nao tu..
    ila poleni..sana!
     
  3. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45

    pole, ungetaja jina la bank na tawi ili na wengine wawe wajihadhari wawapo hapo, pia malalamiko mengi wanaweza kujitokeza hai wahusika zikawafikia
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    25,000 = CCTV Camera Scanning!
     
  5. S

    SWADO Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As I know hiyo huduma huwa hailipiwi coz kuna bank charges what is the use of it. Hiyo ni janja tu ya mhusika sidhani hata kama uongozi utakuwa unafahamu.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa pesa hajahesabu anaandika nini tena?
     
  7. S

    SWADO Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah poleni sana P hii ndiyo Tanania kila huduma lazima utoe chochote thats why kila siku tunaandamana hadi tuwe huru kupata service.
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni CRDB HOLLAND!
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni nini dada yangu,kwa utaratibu wao hawawezi kutoa picha bila kuwalipi!je unaweza kuvunja utaratibu wao?
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alishahesabu nyumbani pale alikuwa anatoa kwenye bahasha kwajili ya kukabidhi ofcourse wengine wanahesabu tena
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ameibiwa halafu alipie kumtafuta mwizi? Hii kali, poleni sana
     
  12. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada kwanza pole..

    Lakini hata wangesema 100K, inrelation to 1.2M, usingetoa?
    Kama jambo hilo litasaidia kupatikana kwa hela hizo unaona shida gani kutoa 25K?
    We toa kwanza , then wakishindwa kukusaidia baada ya hapo, story hii ndo itanoga zaidi...

    Ukitafuta sana chanzo cha mkia utashika mbolea!
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cha ajabu ni kwamba kalipa pesa hiyo camera imeonyesha alivyoingia mpaka wakati anajaza form eti baada ya hapo ikaonyesha anavyoenda kuripot!haijaonyesha mtu alochukua hiyo bahasha wanasema camera haikai standby sehem moja inazungukazunguka sehem tofauti
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizo gharama za camera unataka zibebwe na nani?kamera hizo ziliwekwa ili kuisaidia kenki kulinda mali zake na si mali za wateja!!ndiyo maana wanataka zilipiwe!!
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!sasa hiyo ni changamoto ambayo inatakiwa kufanyiwa kazi siku za zijazo!Kamera imeonyesha udhaifu mkubwa sana!!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi wanaohusika wako humo humo!Labda ndo mchezo wao!Poleni ila next time mtu kumbatia kibahasha chako mpaka unakabidhi!!
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ina maana alikuwa anakusudio la kuweka pesa na sio kupokea.

    Hapo kidogo inaleta mantiki kuwa benki haina 'uhakika' kuwa huyo jamaa alikuwa kweli anazo hizo pesa kwa hiyo kwa usumbufu ndio wanamtoza.

    But still ungetarajia wamfanyie bure


     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yap alikuwa anaweka dear.[
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    pole sana dada yangu,kwa kuwa pesa zinatafutwa mungu atakusaidia kupata pesa nyingine!
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana,nafikiri katika hali hiyo ya kuchanganyikiwa na nini hawakupaswa kumdai tena elfu ishirini na tano bali kumsaidia......wangeweza hata wam-charge baadaye?Sad,i hope all goes well.
     
Loading...