Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Jan 6, 2011.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani hili joto la kipindi hiki mnakabiliana nalo vipi kitandani? ratiba za mechi zinapungua ama kuna positions maalum zinatumika?
    Nauliza tu..
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    mmhh tunahamia bafuni...
    au kwenye lile beseni kubwa wataalum wanaita jakuzi ....
     
  3. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahah mwenzetu unayezungumzia joto uko nchi gani? unajua wengine huku toke kwenye winter season, yaani snow kimo
    cha mtoto. Baridi hadi abdla analalama! Ila Dar kwa kweli jote lake December sio la kawaida, nawaonea huruwa wakina mama
    wenye ujauzito miezi hiyo, lazima kunakuwa na shughuli ya aina yake. Ukiongeza na hizo foleni za magari basi tena.
     
  4. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Joto la Dar mkuu..
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Huyu vipi mechi tena kwenye joto ndo usiombe, inanoga kama nini, mnaingia kwenye friji tu mambo kama kawa au vipi mama?
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Njooni kwenye winter
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol
    mapenzi ya KICHINA hahahaha lol
    mnaanzia jikoni, mnaenda juu ya washing machine , mkitoka hapa ni kwenye garden halafu mnamalizia bafuni..
    mahali popote kwenye maji au kivuli hahaha lol
    KICHINA CHINA hahahah lol
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    naona majigamboo/mafagiooooooooo kwa mbaaaaaaaaaaali..
    hongera bwana kwa kuwa majuuu..unakula rrrrrrrrrrrraha siyo?...dahh aya bwana
    bak 2topic;
    mnavumulia tu mna do then mnaenda kuoga+fen/ac kubwa bas siku znaendlea...
     
  9. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Am pregnant kwa kweli hata hilo tendo la ndoa baba hapati yaani kila kitu ni karaha hata kula am sweating 24/7 usiku ndio balaa you sleep naked na bado kitanda kinalowa ni maajabu and I live in Arusha.
     
  10. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani joto na tendo la ndoa vinahusiana nini? we endelea tu dawa ya moto ni moto
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimekusoma hasa hiyo ya mwisho ni muhimu kuzingatia, kunyeni kinywaji bariiiidi kiasi au save with ice hahaha.. utaenjoy lijoto.
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    a.c za mkopo ziko kibao kaka jikongoje uondokane na zahma hili la joto
    ila kwa sasa na huu mgao usioeleweka!
    mulemule tu ila mchezo lazima mzee:director:
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    hahahahahha lol
    ice sounds perfect lol..
    kama una ice hiyo ni next level ya kuondoa joto..
    ngoja nisiingie huko hahah lol
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    sio iishu.....ni kuvumilia tu kani kwnye joto husikii unono,uuuuuuuuuuuuuuuuu datz thing could b done every where.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhh! we mkali hutaki kuikosa nonino yako hata kidogo!!! he he he

     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ingia uta enjoy saaaana:music:
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh BAK nikikosa ntalalaje...
    nimekuwa mama haniimbii tena twinkle twinkle little star..
    inabidi nitafuatute njia nyingine ya kujibembeleza..
    kwa hiyo iwe joto, baridi hata au mvua ya chura
    lazima tupate namna ya kutimiza wajibu tu..lol
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    hahahaha ngoja wajukuu walale kwanza lol
     
  19. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh magulumangu na wewee.
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haina majooooooto bana!!!!!!!!
     
Loading...