Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza tu...................Wadada huwa mnajisikiaje????!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Feb 27, 2011.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida kwa sisi vijana tuliopanga vyumba kitaa kuleta vimwana wetu RUM then mnadu the nidfull!!!

    Swali ambalo huwa najiuliz ni kwamba wakati wanatoka rum na msela wake unakuta wapangaji wenzio wamekaa nje na wanajua nini kilichokuwa kinaendelea, hivi huwa mnajisikiaje????

    J'pili njema.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ahsante kwa pumba zako.............hebu niwahi majukwaa mengine
     
  3. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mwanaume......
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    songa mbele huko,usichafue hali ya hewa humu...kama hujisikii kujibu topic si unyamaze?:A S 13:
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    miji2 mingine bana!!.sa ww kakukera nn hapo ....
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio mara zote lazima u do za nidful, na sio kila mwanamke ni kimwana unaweza ukatembelewa na dada ako.
    Labda kama uwe unajikamatisha mwenyewe kwa kuona aibu kila ukitoka ndani na demu wako.

    Inawezekana unajitengenezea mawazo ya kuona aibu kwa wapangaji wako ukisha do za nidful.
    Jiamini kijana. Ila sio kuleta mademu tofauti kila siku, komaa na unaempenda tu, na uwezo wako wa kufikiria na kuona mbali utaongezeka
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi, Getto No no no! haingii mtu wa ku du the needful! hiyo inafanyika viwanja vya ugenini...
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    sijakusikia vizuri bi naniliii
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mbona poa tu, mi nilikuwa nikimtembelea getto yule cha pombe wangu wa enzi zile, kila mtu nadhani anajua naenda kuduu, kuanzia majirani,mama mkwe, ma wifi,na nikimaliza natoka poa tu" uso wenye furahaaa",nakuta mama mkwe kashaniandalia maji ya kuoga.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo kali!Huyo mama mkwe was one of a kind!
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    duh, ingekuwa unakuja kwangu, lazima ningeona mimi hiyo aibu, maza anakuandalia maji ya kuoga na jamaa yuko poa tu?????
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    duh!
    Huyo mamkwe wa ukwehe!
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Du siku ukiugua km utawaona na sifa ya kuwatoa kila asubuhi utaiona maana watakutenga na kuogopa kuja gongana hebu kua na uchague mmoja hivyo v2 vyaFANANA
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aiseee,great thinkers at their best!
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe unajisikiaje kwani au unadhani wao tu ndo wanaona aibu
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ss vijana?? Hebu usijumuishe vijana wote kwenye ufuska wako!
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Wewe ulitakaje?Fikiria kabla ya kuandika

    JF ya 2011...... I reserve my comments
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Dah....umeamua kumchana kimya kimya......
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Ngoja nikatulie chumba cha wageni.....hapa kwa sasa hapanifai.
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Injinia, kwa nn usimuulize huyo mwenzio kwamba anajisikiaje then uje utujuze hapa
     
Loading...