Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza tu: NHC walishalipwa pango?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Dec 2, 2011.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilimuona jamaa akiwa na tempa nzuri sana mapaka akawatolea habari maelezo vyombo vyao nje akasema taasisi zote za serikali na watu binafsi wasiolipa mwendo ni huo huo, muda aliotoa umeshaisha au bado? Nina wasi wasi kanyamazishwa na serikali ya kifisadi.

    Nawakilisha
     
Loading...