Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza tu: Kwanini Zitto hashiriki kwenye M4C? Kwanini yupo karibu sana na CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 8, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmie naomba mnijibu kama mnamajibu nilikuwa nataka kujua tu kwa sababu naona Mbowe na Slaa wanazunguka miko yote kila kukicha wakishirikiana na wabunge wengine wa CHADEMA lakini sijawahi kumuona Zitto kwenye hii mikutano badala yake yeye alianda kale ka tamasha ka LEKATUGIGIDE sijui nini vile.

    Je kama kweli ni kiongozi wa chadema si anatakiwa awe kwenye hii movement for change? au ama call sick??

    Mie naomba sababu ili nijue kabla sijaanza kumlaumu kwa mambo fulani fulani kama nionavyo kwenye mitandao manake nisije nikawa namuonea tu wakati ana sababu zza kutoshiriki M4C
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Mbona watu Kibao tu hawashiriki M4C? kwani wewe umemuona Zito Kabwe tu?
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukiona ashiriki m4c ujue ana majukumu mengine kichama ambayo sio lazma ww utangaziwe kaka fungukeni mbona kila siku zitto?
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    tumesha yachoka haya maswali humu, wewe sio wakwanza kuuliza hii kitu kuna wenzako kama 50 elfu ivi walishauliza, sasa mtafuteni mwenye huyo zito atawajibu kwanza wengine tulishamsahau kabisaa! yani mkuu kusoma huwezi hata picha nayo uioni tu. mfute tu kwenye fikira zako usije patwa presha tu mkuu
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kazi za chama ziko nyingi. mnakumbuka wakati wa mchakato wa ubunge Arumeru, yeye alikuwa huko kiwira na kwingine akikampenia madiwan, na wakashinda. mnakumbuka?
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    ZZK ametangaza nia ya kugombea urais, ili aweze kuupata lazima apate kura kutoka Nyololo, Ikengeza, Sanga Mwalugeshi, Kantalamba na maeneo mengi ya vijijini ambako M4C inafika na kufungua matawi na kujiongezea nafasi ya kupata kura za vijijini ambazo ndio mtaji wa ccm. Rais gani ambaye hataki kushiriki kutengeneza njia ya kuupata urais, au labda anataka kuwa rais wa LEKE TUTIGITE...

    Anyway, its Andy Murray against Thomas Berdych right now!
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaweza akawa anapangiwa majukumu mengine ya Chama.
     
  8. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zitto jembe la ukweli hata kama hamtaki wafitini. Mtaweka uzi ili watu wamchambe, kafie mbali FEBRUARY KAMBA MINYUZI
     
  9. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zitto ni figure!
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chadema hatuchonganishwi, zitto ni jembe letu, kwani huko ccm mmeishiwa majembe??
     
  11. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chadema hatuchonganishwi hata iweje. Zitto ni jembe letu,
    Kazi za chama ni nyingi na anaweza kuwa kapewa majukumu mengine kikazi. kama vile wabunge wengine walivyo na majukumu mengine.
    Tukumbuke huyu ni waziri kivuli na mwenyekiti wa tume ya hesabu za mashirika ya umma hivyo ni kwamba ana majukumu mengi tayari. ile ya kigoma ni kuwahamasha wasanii waone wanathaminiwa
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Nadhani kuna talent nyingi kwenye chama zimekuwa identified na wengine wamekuwepo humo kutokana na kazi ya Zito hivyo anawaachia na wao waonyeshe mchango wao kwa chama huku akifanya mambo mengine ya chama ila kwa sasa yupo Colombo kwenye mambo ya CPA akiwa sehemu ya ujumbe wa Spika wa bunge
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Chilisosi, naona umejichanganya Multple ID's at work.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chezea magamba wewe......,utalala nje.
     
  15. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona sikuelewi mtani wangu?
    Vipi unakuja kwenye mkutano wetu?
    naona chama chenu kimekosa majembe mpaka mnatamani kutuibia yetu
     
  16. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ritz unasema umeishi UK?
    Mitaa gani manake MK nimekaa sana kule
     
  17. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    chilisosi nasikia bei ya kadi ya chama ni paundi-20, ya kweli haya ama watu wameshaanza uzushi?
     
  18. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mpigie mwenyekiti atakufafanulia au katibu wake nazani namba zao ziko hewani
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Zitto si CHADEMA. Kwanini muogope kusema ukweli? Ni kibaraka na wa madaraka ya kupewa na CCM na TISS...
     
  20. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilidhani unayajua hayo anyway ntapita kumuona Linah huko barking leo ntamuuliza chris brotherman bei na pengine ......... lakini si kwa bei hiyo.
     
Loading...