Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza tu jamani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Jan 14, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Napenda kufahamu tatizo linakuwa wapi??

    Mnakuwa na mahusiano na mtu mwanamke/mwanaume kabla haMjado ze nidifuli aahhh sms, simu, email nk kwa sana tu lakini mkisha du uwiii mambo yanabadilika hivi ni kwanini?? Hata ile Sweet, My Love, Darling, Dear nk zinakwisha KULIKONI JAMANI???
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Do i smell something here!!!

    wewe ulikuwa hutwangi cm wala kutuma emails? yeye ndo alikuwa anatuma tuuuuuuu!!! sasa ni zamu yako

    Babe come this way!~
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Will be right back with full packaging,
    Go to Bigirita's way....
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inategemea kama amekukuta mtamu ataendelea tu kukuita majina yote mazuri, ukiona yale yote mazuri hakufanyii wala hakuiti majina mazuri we jua huna tene utamu na kashapata pengine kahamishia malov lov
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Mimi nilikuwa napiga sana lakini yeye kapunguza asilimia 90 yaani akipiga ujue anakuuliza swali au ana shida fulani vinginevyo siku inaisha hata simu hakuna
     
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uki anda perform lazima ukatiwe mawasiliano
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehehe!

    I AM JUST PASSING HERE!

    GO TO BIGIRITA'S WAY
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ongeza ufundi mama atahama kijumla ikibidi umpe vitu hadimu la sivyo humwoni tena licha ya cm, msg, emails
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kama mmesha DO THE NEEDFUL simu na email za kila saa za nini tena?
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    si kwamba hatudu tunadu kwa sana tu ila shida ni kwamba communication imekuwa ziro kwa upande wake maufundi kwa sana tu nampatia
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    labda ujampa raha ukimpa raha utasikia majina matamu always outing kibao zawadi kibao
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimempa kila kitu jamani mwenzenu huyu
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vidume ''WAKISHALOWEKA'' ndo wamemaliza kazi hao.......

    labda ukutane na LOVER_BOY fulani hivi ambaye anazipenda hizo kitu.....!ukikutana na vijana ''fulani'' hivi wao ni SINGLE USE
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Tatizo la baadhi ya mademu ukimshirisha kwenye single moja, yeye anataka mtoe ALBUM pamoja!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Yaani zawadi kwa sana tu hata ambazo nilikuwa sijawahi kupata ila shida yangu ni communication tu kila kitu kiko sawa
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mmmmmm!!!
     
  17. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha haya mazungumzo;

    WIFE: I wish I was a newspaper, so I'd be in your hands all day.
    HUSBAND: I wish too that you were a newspaper that I could have a new one everyday!
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mhhh hii tena mpya single use??? Mbona bado anause kwa sana tu?? communication ndo issue
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila kitu?unamaanisha hata yale ya kinyume na maumbile??? what does kila kitu means?
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sasa unataka nini zaidi ya hapo? Angalia usije kumkera akakukimbia. Vile vimeseji vya kitoto toto visivyokuwa na kichwa wala miguu navyo vinaboa sana!
     
Loading...