Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza tu......Ingekuwa wewe Ungereact vipii??!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Mar 21, 2011.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni weekend tulivu ya last week nilikuwa napiga moja moto na moja baridi pembeni kulikuwa na bulaza mtanashati na mrembo pembeni yake.

    Simu yake ikaita akawa kapokea ili amdhihirishie mrembo wake kuwa ni yeye wa pekee akaweka LOUD speaker coz aliyempigia ni mdada, then wakati maongezi yanaendelea akawa anasema "NIPO NA DEMU WANGU TUNAMALIZIA WEEKEND"!!!

    Kilichotokea mimi sikutaka kuwa shahidi coz yule mrembo alimuwakia jamaa yake na kuzuka balaa.

    Wadada wa JF ungekuwa wewe unge react vipi??!!!
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    amekosea kusema demu wangu. wengi huwa hawapendi kuitwa hivyo.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo red ningekunyonya macho kabisa khhaa Demu wapi LD, Susy nk kuna Demu huku jamani
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hii hadithi haijaisha!?...au ndo blue monday!
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Malizia hadithi basi, kwa tukio hilo Kuweka loud speaker ni ushamba
     
  6. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    haa!!hamna rangi ungeacha kuona..demu yako nani...lugha zako hukohuko kijiweni eboo
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kamusi ya kiswahili kwanza inasema demu ni pira la kusambazia mafuta!!

    hata ingekuwa mimi nisingefurahi!!! na ndio ingekuwa mwisho wangu na yy!!
     
  8. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa alikuwa anamwoneshea alivo GUD BOY!!!

     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa!!!! Umenichekesha sana SUSY hapo kwenye RED!!!!

     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ningemmwagia Mountain juu ya usoni, halafu naondoka hakia nani.
    Yani hilo jina jamani, Dah, hivi natakiwa niwe je ili uniite Demu,
    Natamani tu, kujua nitajiepusha kwa gharama yoyote ile, Khaaaaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh!!!!!
    Suzy, kwa hiyo hao mademu huwa wanatumika kusambaza mafuta kwa hao jamaa.
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha !!!!!!!!!!!!
    NImecheka badala ya kununa.
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Susy huo mkono hauchoki, au ndio mambo ya firework.hahahahaha kurudi kwenye mada huyo mkaka ni ushamba tu unamsumbua loud speaker ya nini wakati hujiamini? weka loud ongea ya maana
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wtf! huyo demu ana shida zake mwenyewe! ale kona kwani kitumbua anacho yeye tu?
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi labda nina mawashawasha machoni,nimesoma mada na kuirudia mara mbili,kweli kabisa sioni tatizo,tatizo ni nini hasa?Susy , LD hebu nifafanulieni kinagaubaga.Natanguliza shukrani.
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    "Its better 2 be with no one than 2 be with the wrong one!"
    Engineer Smasher!!
     
  16. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mimi ukiniita demu nakupa kibuti ndani ya sekunde,hilo halina heshima jamani linatudhalilisha sana i real hate that word from ma heart
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    "Come kiss me" Sweetdada....
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umenigusa kwa roho silipendi hilo jina mimi
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha wadogo zangu wadada mmetoka povu ndio shida ya kua na uhusiano na masharobaro hiyo
     
  20. huzayma

    huzayma Senior Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh! demu???? k'ha huyo atakuwa bado maziwa yanamnuka mdomoni.
     
Loading...