Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza nipate kuelewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZA KICHINACHINA, Jun 22, 2010.

  1. Z

    ZA KICHINACHINA New Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 22, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uuzwaji wa maeneo ya fukwe na ya wazi ni kinondoni tu? Au kisiasa zaidi?
     
  2. Z

    ZA KICHINACHINA New Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 22, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wenzangu wa JF, mimi mwenzenu za KICHINACHINA napatwa na wakati mgumu kuelewa dhamira ya huyu mh. sana W.Lukuvi ya kuwasimamisha kazi wale jamaa ambao ni maarufu kwa kuiga signature za watu na kuuza maeneo ya fukwe za Bahari na yale maeneo ya wazi, amefanya vizuri lakini je; ni Kinondoni peke yake au? alikuwa wapi siku zote kuyafahamu haya? ni fukwe ngapi anaweza kutuambia zimeuzwa kwa hao ambao mimi hupenda kuwaita WAPORAJI?
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ivi mkuu wa mkoa ana uwezo wa kumfukuza kazi muajiriwa????????? am i missing something! mkuu wa mkoa si kateuliwa, its not professional job i thought!
     
Loading...