Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza na masomo ya kidini kuna Phd?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mdwenke, Jul 17, 2012.

  1. M

    Mdwenke Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimerekebisha thread yangu nauliza tena hivi aliyesomea masomo ya dini yake ama dhehebu lake (ktk Uislamu na Ukristo) anaweza kufikia level ya Phd kama ilivyo katika elimu ya kidunia?

    Naombe mod usiipotezee tena hii thread yangu.
     
  2. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Zipo nyingi tu mbona katika nchi za kidini dini kama middle east including Israel wanatoa ma-professor wa design hizo. Hila kuna hawa wa western scholars ambao wana specialize kwenye religious studies but their aim is to clarify claims or discount them based on evidence.

    Masomo yenyewe ya western unaweza sema yapo more of religious anthropology than, the doctrines preached by religious school of thought (no questioning). Hawa wa west hawapendwi sana kwa sababu as times goes evidence nyingi za dini zinarudi zilipoanzia amini usiamini mwafrika ndio mtu wa kwanza kusema mungu yupo mitaa ya angani, vilevile wanakanusha madai mengi ya watu wa wadini za kiarabu na za kizungu ambazo somehow most of their facts are based on cooked propaganda of their eras.
     
  3. M

    Mdwenke Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana, sasa naomba unisaidie kuhusu Phd ya Katibu wetu WanaCDM
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Zipo hadi PhD za ISLAMOLOGY
     
  5. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hila sioni tatizo lipo wapi au?

    unasikiliza sera zake ama unataka kujua elimu yake, maana viwili hivyo aviingiliani. Anyway kawakua anayo elimu ya dini unategemea stong moral views kwa mtu kama yeye considering uozo uliopo na hali ya nchi may be we need a politician with those values and qaulities to instill equality thinking within us, ama?
     
  6. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina hakika katika Uislam kama huwa kuna PHD lakini katika Ukristo zipo nyingi tu, ukisikia mtu ana cheti kinaitwa DD maanake ni kuwa yeye ni Doctor of Divinity, au Masters of Divinity au Masters in Ministry, kwahiyo zipo ngingi tu, baadhi ya Vyuo vinavyo toa Elimu hiyo hata hapa Bongo vipo tena vingi tu.

    kuhusu Dr Slaa, nafikiri yeye ni mtaalam wa sheria, hivi kama mtu ni msomi, Lugha ya Dr Slaa mbona huwa inaonesha tu kuwa ni mtaala wa sheria? rejea hotuba yake ya MwembeYanga 2007 alipotaja Top 11 of corrumption In Tanzania, kama ni mtafiti utajua tu kuwa ni mwelewa katika maswala hayo.
     
  7. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wewe unajingine lako,umeelezwa vizuri kabisa..Phd.za dini hasa katika dini ya kikristo zinatambulika dunia nzima na wapo wanaofanya kazi na hizo Ph.D kwenye mashirika makubwa duniani wewe na Ph D.yako ya engeneering huoni ndani..kama international Red cross,UNHCR,Hope for Children,YMCA..na mengine mengi unayoyajua..kwa maelezo mengine kamuulize Dr.Asha Migiro atakwambia ..
     
  8. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PHD za dini zipo navyojua dr slaa alisoma pamoja na paroko wetu hiyo PHD miaka mitano vatican roma na vibaadhi vya kozi kozi na sasa huyo paroko yupo pale st augustino university ila sijui anafundisha somo gani,
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [h=3]Postgraduate (PhD) Degrees in Islamic Finance, Banking, Management and Economics[/h]DCIEF offers specialised research degrees in most areas of Islamic finance, banking, management and economics. As part of the degree programme students normally attend the MA/MSc modules on Islamic economics and finance offered in the programme (if their degrees are not Islamic finance related). There are also weekly Research Support Workshops.
    The Research Degrees offered in Islamic Finance, Banking, Management and Economics are recognised all over the world.
    Find out more about PhD study
     
  10. C

    CDK Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tusipoteze muda kumwelimisha huyu jamaa , Jina lake litakwambia ni mtu wa aina gani(Zinjathropus)
     
  11. k

    kiagata Senior Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaa ana PHD katika masuala ya Dini.
     
  12. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu for further information, In Tanzania you can get the Best answers on Theology at Makumira University in Arusha. So far to my knowledge it is the Best in areas of higher learning.
     
  13. M

    Mdwenke Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo sio masuala ya siasa na mahusianio ya kindoa?
     
Loading...