Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza: Muhingo Rweyemamu na Salvatory Rweyemamu ni ndugu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUMBIRI, Jun 10, 2012.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima mbele,
    Naomba kuuliza swali moja kwa anaejua. Muhingo Rweyemamu ambaye ameteuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya ya Korogwe hivi karibu na Salvatory Rweyemamu a.k.a Salva ambaye ni Mkurugenzi wa Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu ni ndugu? Maana naona wote ni wanatumia Surname ile ile na wote ni wanahabari by Professional na wote wamewahi kupita Habari Cooperation kama sikosei. Najua watu kufanana Surname siyo lazima wawe ndugu so naomba msinipe hiyo changamoto maana naifahamu.

    TUMBIRI - (Hull University, UK),
    JF Daima,
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi nachojua ni warundi waliojichomeka tanzania na wakapewa nafasi
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ni ndugu na wote walikuwa habari coporation na wote ni walamba viatu vya Jk na kawatoa wote.,ila MKUU WA WILAYA YA KOROGWE NI MRISHO GAMBO,nadhani muhingo yupo Lushoto
     
  4. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wenye data zao leteni maana kwa hali ilivyo tunapata utata kwa jinsi walivyopajikwa kwenye systems maana ukiangalia wote walikuwa Habari Corporation kipinde gazeti la Rai lilikuwa kweli nguvu ya hoja mara likanunuliwa RA uhondo uliokuwepo ukaondoka na baada ya uchaguzi mkuu Silva akawa kurugenzi ya habari wakati Mugingo akiwa anaendelea na Habari corporation. Uchaguzi wa 2010 Mugingo aliendelea kuwa mratibu wa vyombo vya habari kwa mgombea mmoja wa uraisi ambae alikuwa anayawekea ngumu baadhi ya magazeti ambayo yalikuwa yanaandika tofauti na mgombea wao, lakini mwisho wa siku na yeye amekumbukwa kwa kazi nzuri kipindi cha chaguzi ya 2005 na 2010 kwa kupewa ukuu wa wilaya. Ukiangalia link iliyopo kati ya mmilki, wao wenyewe na aliewachagua hapo unaona kama wanauhusiano wa karibu.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni ndugu kutoka bukobaaaaaaa!!!!! TUMBIRI
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    DALLAI LAMA,
    Nashukuru kwa sahihisho Mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungi,
    Nashukuru. Ni mtu na Kaka yake au?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Wanabebana.......na wamelipwa fadhila!!!kwa kazi fitna waliofanya!!waangalie isije ikawa miaka yao 3 tu ya mwisho ya JK!!
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yap! tumbo moja
     
  10. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa umepata jibu ndo imekusaidia nini?
     
  11. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hakuna mahali alipotaka jibu ili limsaidie chochote bali alitaka kujua tu
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sio kazi yako kujua litamsaidia nini
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe akikujibu ilivyomsaidia na wewe itakua imekusaidia nn?
     
  14. c

    chaArusha Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu, hawa jamaa hawana undugu wowote wa damu. Ingawa ni kweli wote ni wahaya wa Bukoba, lakini hawana uhusiano. Muhingo ni mwenyeji wa Misenyi na Salva anatokea Muleba. Wote wamewahi kufanya Habari Coop, mmoja akiwa mmiliki (Salva) mwingine akiwa mwandishi ila wote ni watu wa kaka mkubwa!
     
  15. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Ni mtu na mdogo wake mkuu...na Muhingo nahisi ni TISS vile vile alitupashida sana wakati sheria ya bodi ya mikopo inapitishwa kwani kila mgomo ulipokuwa ukipangwa yeye anawataarifu watawala wa magamba...hii inaonyesha jinsi tanzania inavyoendeshwa kwa NEPOTISM
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM HAWAACHI KUOTA MCHANA KWEUPE,KATIKA KAMPENI ZAO ZA KUWAPUUZA WATANZANIA WAMEANDAA ULAGHAI MWINGINE ILI WAPATE KURA ZA WAPUMBAVU.
    1.KUANZISHWA BENKI YA WAKULIMA
    2.KUANZISHA BENKI YA VIJANA
    KATIKA UANZISHWAJI BENKI HIZO SERIKALI INA MPANGO WA KUWAHADAA WATZ KWA KUWAAMBIA WATAWAKOPESHA MIKOPO YENYE RIBA NAFUU,KUANZIA MILLION 1MPAKA 15.LAKINI KATIKA UOMBAJI HUO UNAHUSISHA WAJUMBE WA NYUMBA KUMI KAMA MAWAKALA WAO ILI UPATE MKOPO,CHA KUCHEKESHA ZAIDI INAAMINIKA CCM IMEJIPANGA KUTUMIA KITAMBULISHO CHA URAIA NA HASA CHA KUPIGIA KURA KAMA MTAJI WA KUWAPATA HAO WALENGWA.NA KUHAKIKISHA WANAOCHUKUA MIKOPO WOTE WATAIPIGIA CCM UCHAGUZI KUANZIA UDIWANI WA 2014 NA UCHAGUZI MKUU 2015.LAKINI WAJUMBE WENGI WANA WASIWASI KUWA VIJANA WALIO WENGI WAMEELEVUKA SANA NA WATAKULA PESA ZAO NA KUWAPIGIA WAPINZANI.CCM ILITUMIA MKUTANO WA JANGWANI KAMA KIPIMA JOTO SASA WAMEANZA KUINGIWA NA WASIWASI MAANA MKUSANYIKO ULE HAUKUKAMILIKA BILA YA PESA SASA WANAJIULIZA BILA VIKINDI VYA SANAA KWELI WATAKUBALIKA,MJUMBE ALIYE KARIBU NA NAPE KASEMA CHADEMA INAWANYIMA USINGIZI KULIKO HATA MAGONJWA YA WAZAZI WAO AU WANANDOA WAO.
    BINTI MREMBO LUMUMBA CCM
    :confused2:
     
  17. k

    kayumba JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu sijui Tumbiri achukue lipi? Wengine wanasema ni ndugu na wengine wanasema sio!
     
  18. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Change the way you think!
     
  19. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muhingo ni dc wa Handeni. ila hapa naona bado Tumbiri hajapata jibu la uhakika!
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ni Warundi waliojipenyeza Tanzania na ni vibaraka wakuu wa Rostam Aziz na kundi lake!!!
     
Loading...