Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza mbona website ya stjosephtanzania.com haifunguki?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ruhazwe JR, Oct 4, 2011.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habarini za kazii wadu!
    Nimeamuwa kuwashilikisha hili ili tusaidiane,natumaini wausika wa stjoseph mtatupa majibu au kutuelekeze jinsi ya kufungua.kwani kwa sas tumekua na tusomesha wadogozetu wakati mwingi tunatamani kuwatafutia vyuo kulingana na hob au ndoto walizo nazo

    sikumoja nilipata kutembelea maonyesho ya contractors pale mlimani city,nikafanikiwa kukutana na wanafunzi wa chuo hicho ambao walikua wakifanya maonyesho yao ya techologia mbalimbali ikiwemo mawasiliano hapo ndipo nilipata kipeperush chamchuo hicho ambapo kilikua na web hiyo na namba za sim.nimefaiti kupata information za chuo hicho kama mdau,nimepiga simu sijafulaishwa na customer care yao.
    Nafikili nitapa ufafanuzi na maelekezo zaidi na hasa kotoka kwa wahusika au hata kwa wanafunzi wa stjoseph tanzania ambao wapo humu jamvini
    nawasilisha
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Me cjakuelewa kwa kweli.
     
  3. T

    Trice Sturmius Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yn hujaeleweka kaka, anza upya kujieleza kwakel.
     
Loading...