Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza: Maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru ni ya CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Jul 3, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi:

    Nauliza -- hivi maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru wa nchi yetu ni shughuli ya CCM? nauliza hivi kwani inavyoonekana serikali ya JK ina mipango ya kuteka nyara maadhimisho hayo na kuyafanya ya CCM, siyo ya Watanzania wote. Nimemsikia Nape akitoa taarifa kwamba JK atakutana na mabalozi wa nyumba kumikumi wa CCM ili kutafakari maadhimisho hayo ili akijua wazi kwamba hao kumikumi wa CCM sasa hivi wanawakilisha nusu tu au chjini ya Watanzania wote.

    Ili tujuwe tunakokwenda tunaomba serikali ya CCM iliweke wazi suala hili la aadhimisho, itamke iwapo ni maadhimisho ya CCM, ili wananchi wengine wasio wafuasi wa CCM wajue la kufanya.

    Nawasilisha.
     
  2. whizkid

    whizkid Senior Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru kuna wizi tu unataka kufanyika, maana CCM kila kitu ni dili. Tusubiri tuone!
     
Loading...