Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza lamp ya power point

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Prince Nadheem, Oct 25, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Habari za mchana wanajamii?? mie napenda kuulizia kama ile taa ya powerpoint in certain life span na baada ya muda ni lazima ife? if so ni replaceable? na kama ni hivyo vipi upatikanaji wake kwa hapa Bongo?? natanguliza shukurani za dhati
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Inaitwa projector na siyo power point. Power Point no software ya microsoft kwa ajili ya presentation. Kuna software nyingine nyingi tu ambazo unaweza kutumia kufanya ptesentation kwa kutumia projector.

    Tukirudi kwenye swali lako ni kweli zina muda maalum wa kufanya kazi na zinabadilishwa. Eleza make na model ili uweze kusaidiwa
     
  3. v

    viking JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ukibonyena some buttons kwenye projector unaweza kujua masaa magapi imebakia kabla haijafa .sijua bongo upatikanaji wake , Naweza nikakutafutia spare ili mradi unipe model ya hiyo projector yaho
     
Loading...