Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza kweli wanaokuja kwenye kampeni za JK huletwa na Maroli?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 4, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu kumwkuwa na thread kuwa wengi wa wanaokuja katika kampeni za CCM na JK mbali na kushangaa kuwa mgombea mmoja anaweza kusafiri kwa herikopta 3 lakini kuna tetesi kuwa huwa wanasombwa kwa maroli. Mimi sitaki kuamini hata kidogo. je yupo ambaye ana picha atuwekwee tuone maroli yakileta watu mkutanoni?
    Karibu mwenye uthibitisho
    :director:
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hudhuria mikutano ya kampeni ya CCM. Hasa ile anapokuja JK. Maana inaonekana kama viongozi wa Wilaya na Mikoa wana agenda ya kumfanya JK aamini kuwa CCM inakubalika kila mahali. Kwa hiyo pale ambapo watu hawatoshi wanajazia kwa kusomba na malori.
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa manyoni juzi alipokuja kikwete lori namba t 307 afl lilikuwa na hilo jukumu la kusomba watu
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani unaishi sehemu gani yasikoonekana haya mkuu, haka ukiwa barabarani utaona kofia zimejikusanya zikisubili mabasi na maroli
     
  5. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi ina maan haukuona zle picha za wanafunzi wa shule mbali mbali mkoani iringa? Wanafunzi kampeni inawahusu nini wakati wanatakiwa kuwa masomini?
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,641
    Likes Received: 9,229
    Trophy Points: 280
    Swali lako linafanana na hili. "Jee barghashia inavaliwa Pemba?" jibu lake liko wazi mkuu.
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa wewe uko bongo unataka uyaoneje hayo malori. nenda kwenye kampeni yake mojawapo na ufikie kijiji cha jirani siku moja kabla. utasikia balozi anaandikisha wananchi na kuwapa posho ya kujikimu (disturbance allowance buku 2) kisha majira ya saa 4 (kama mkutano ni jion) magari yanatinga kijijini kusomba raia
     
  8. b

    bojuka Senior Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukuona malori ya waarabu (fm abri ) yanaposomba watu kutoka iringa vijijini kwenda ir. Mjini na wanafunzi walifunga shule kwa muda ili kwenda kujaza uwanja wa samora.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    SASA HUAMINI NINI, NA HUPEWA tSH 3000 HADI 10,000 KUTEGEMEA NA WEWE NI NANI KATIKA CHAMA , na pia huongezewa fulana, kapelo, Tshirt na chupi za bure.
     
  10. D

    Darwin JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    http://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania-2010/76002-jk-alivyofunika-tabora-2.html
     
Loading...