Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza kwa waliopata mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mfianchi, Sep 19, 2011.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Wapendwa nimepigiwa simu kutoka mkoani na jirani yangu,kijana wake kapata nafasi ya kujiunga Mzumbe University,na pia amebahatika kupata mkopo lakini sasa amemwambia mzazi wake kuwa inatakiwa alipe 700,000 kutoka mfukoni mwake kama registration fee kabla ya Sept 30,sasa nilichoulizwa na huyo mzazi mwenzangu ni kuwa si hela ya mkopo ndio inalipia kila kitu?nami nimeshindwa kumpa jibu kwa kuwa sifahamu,naomba mwenye kufahamu anijulishe ,tumeangalia kwenye hizo form za kujiunga hatujaona sehemu iliyosema inatkiwa hiyo 700,000. mwenye kujua tafadhali atuhabarishe .Asente
     
  2. L3 C4p0n3

    L3 C4p0n3 Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo, pesa ya mkopo inalipia ADA yake kwa asilimia kadhaa kwa baadhi ya watu na wengine wanalipiwa yote xa kwa kesi hiyo ni kweli inawezekana kijana wake hakulipiwa pesa yote na bodi (manake hakupata 100%) ndo mana inabidi ajiongeze mwenyewe
     
  3. rbsharia

    rbsharia Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh............
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Asante du huyu jirani yangu sasa hii itakuwa sawa na kiwete kupanda mlima Kilimanjaro
     
  5. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    unatakiwa utuambie amepata mkopo kwa aslilimia ngapi?????kuna hela unapewa bodi ya mikopo lakini mzumbe unatakiwa ulipe hela ya matibabu, hela ya serikali ya wanafunzi -MUSO, caution money, hela ya malazi, na asilimia yako unayotakiwa ulipe kama mzazi/mlezi, NI INBOX NAMBA YAKo kama unamwswali zaidi
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Lazma uangalie kuwa kapewa asilimia ngapi. Kuna hela ambayo mwanafunzi analipa mwenyewe kama matibabu, mtihani, tahadhari n.k. Kuna uwezekano hajapewa 100% hivyo kuna kiasi anachopaswa kujilipia. Pitia site ya tcu ucheki kapewa kiasi gani ili urudi hapa upewe jibu sahihi.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huyo dogo atakua kampga changa la macho mzazi wake.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kama milioni 3 na elfu hamsini kama sijakosea hivi anaenda BSc Economics
     
  9. O

    Operator Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hapa nkweli kabisa. Lazima alipe fedha za usajili kwanza. Akishajisajili chuoni ndio anaweza kupata huo mkopo. Na kama atakua amepata 100% atarudishiwa hizo fedha endapo akidai.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    sidhani kwani umeambiwa kiasi gani cha mkopo amepewa???au umefinalize tu???
    ever do not pre-judge
     
Loading...