Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza: Kwa nini tunawaita waheshimiwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ustaadh, Mar 19, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwa nakerwa na kundi dogo katika jamii kutaka waitwe "waheshimiwa". Watu hawa hudiriki hata kujitambulisha "Mimi naitwa Mheshimiwa Blah Blah". Hivi ni nani si mheshimiwa? Wana uheshimiwa upi huku wanaendekeza wizi, ubadhirifu na ufisadi? Wana uheshimiwa upi wakati wao hawajiheshimu? Kama wangekuwa wanajiheshimu na kustahili "uheshimiwa" si tungeuona huo uadilifu wao? Tutawaheshimu vipi wakati wao hawatuheshimu? Kwa nini tuwaite waheshimiwa wakati hawana hata chembe ya heshima? Nauliza - kwa nini tusiwaite Bwana blah blah, Bibi blah blah - au uheshimiwa umekuwa cheo?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kujikweza tu mkuu lkn hata wewe waweza kuwa mheshimiwa, pita mbele ya dereva tax utasikia mheshimiwa karibu, kwa hiyo sio dili kiiiivyo.
     
Loading...