Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza jamani!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Shery, Aug 10, 2011.

  1. S

    Shery Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu JF!naomba kuuliza jamani,mwenye ufahamu kuhusu application za diploma ktk fani za afya kupitia wizara ya afya zinatoka lini na je kama mtu atachaguliwa kusomea clinical officer(tabibu) atasoma kwa miaka mingapi?hapa namaanisha matokeo ya application zilizofanywa mwezi wa 4/5 mwaka huu.NAWASILISHA.
     
  2. K

    Kajole JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    dah mkuu subir waje wanaojua
     
Loading...