Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza ili nipate kujuwa !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by hargeisa, Sep 30, 2011.

  1. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NILIJIUNGA HAPA JF NI MPINGA UFISADI NA KUKUBALIANA NA MAWAZO YA WENGI!!!!!!!
    LAKINI JAMBO AMBALO LIMENIKERA KUHUSU FORUM HII NI KUWA JAMBO LOLOTE AMBALO MUISLAMU MMJA AU TAASISI MOJA YA KIISLAMU KUONGEA WATU WANAWATUKANA WAIISLAMU WOTE KWA JUMLA NA KUDHALILISHA IMANI YAO KWA UKUMLA
    UCHUNGUZI NILIOUFANYA SIJAONA HATA SEHEMU MOJA AMBAO UKRISTO UNADHALILISHWA
    HIVYO NAOMBA NIELEZWE HII FORUM NI WAKRISTO TUU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    :ban::help: :noidea::yield: :noidea:
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ushasoma post zote? Hasa jukwaa la dini unayo access kule?
     
  3. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimesoma narudi kauli moka si tamko lawaisilamu tz
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Mkuu huko unakokwenda siko, mambo ya MUNGU yanasitahili heshima na utukufu mkuu.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmh! haya ya udini na ukabaila mi siyawezi jion njema!
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanini unazidi ueneza udini?
     
  7. C

    Chabo JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Ni kweli jukwaa ni la wakristo.nashangaa bado unafanya nini humu?
     
  8. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio maana ww unaaongoza kwa kwa kuwachukia MUSLIMS
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukiona thread au post inayodhalilisha mtu/dini/kabila kuna kitufe hapo juu kimeandikwa REPORT ABUSE kwa rangi nyekundu bonyenza na uwajulishe Mods na utaona wataifanyia kazi.Wewe mimi na kila mpenda haki achangie kuifanya JF iwe sehemu nzuri zaidi.
     
  10. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thax uporotoo
     
  11. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mhh udini tena???
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    udini ni mbaya kuliko maelezo kuna watu wamechanganya dini,hivyo kuikandia dini nyingine inakuwa ni mtihani.Nalog off
     
  13. k

    kisesa Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hivi ustad unafikiri majibu ya JM wote ni sawa?
    mbona mengine ni vichekesho ktk JM
    hamna UDINI labda kuna mautani tu
     
Loading...