Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza. Huyu ridhiwani ni nani??????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by richard mahoo, Feb 1, 2011.

  1. r

    richard mahoo Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAULIZA CHEO CHAKE KWANI MAMBO YOTE MABOVU ANAYAFANYA YEYE HII NI PAMOJA NA KUGOMBANISHA WATU,KUDHULUMU,KUMUUNGANISHA KIKWETE NA WAGANGA,NA MENGINE KIBAO. SASA TUAMBIWE KAMA SERIKALI YETU INAMFAHAMU 1ST SON.UKINIAMBIA 1st LADY NASEMA SALMA RIDH1 JE???
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Tulishaambiwa uraisi ni suala la kifamilia.............
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Riz 1 na JK wana element za uarabu flani, mambo ya SADAM na wanae,Mubaraka na Gamal=wanaongozwa na hisia za kifalme au Usultan.
    Riz 1 ni fisadi (refer mradi wa Ruvu bajet4 bilion ila only 600mil zilitumika chini ya directives za Rz 1)
    Alimpa jamaa yake tenda during UCHAGUZI (indefinate bajet=tumia na andika check upendavyo)amezuia matumizi ya hayo kukaguliwa na kamati za CCM
    Alitaka kugombea ubungo,mapambe wakamsukuma nenda kagombee ila alipowaeleza CCM uchwara wa UDSM wakamwambia utaumbuka sana UBUNGO HUTAKIWI.
    note:Rz 1 amejenga maadui wengi kisiasa baba yake atakapoachia ngazi ataiona tabia halisi ya binadam kwamba wanakusujudi pindi unapokuwa na madaraka tu.
    AMEMSIMIKA MWENYEKITI WA YANGA ambaye wanachama hawamtaki, alimwagiza RPC wa Mwanza aweke ulinzi ili MASHA atangazwe mshindi ila ikishindikana kwa nguvu za umma.
     
  4. r

    richard mahoo Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe anayo share kwenye upresident. Wao!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kazi ipo.ngoja tuendelee kufuatilia,ila hitimisho litakuwa 2015 kama yakibaki kama yalivyopangwa.
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sometimes I tend to believe hata ukuwadi wa infidels maana it is like he is not a son but a very best friend anayejua siri za ndani za baba
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280
    Ni nani aliyekudanganya kwamba Kikwete atafika mwaka 2015? unadhani nchi hii tunaishi mazezeta?
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndo nchi ilipofikia hapao hata housegarl wa ikulu anaweza kutoa directives na zikafatwa
     
  9. B

    Baba Tina Senior Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Riz 1 is a mere tanzanian or if you like you may call him a lumpen proletariat.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mtoto wa baba Ridhiwani, yule Rais aliyechaguliwa na Tume ya taifa ya uchaguzi
     
  11. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    "You can have all the formal trappings of government you want and all the military firepower at your disposal you can muster, but if people don't recognize your authority and refuse to obey your orders, you no longer have power"-Stephen Zunes
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumjadili Riz 1 sawa, ila tukitaka kumjadili Josephine hapa watu hamtaki, hapo ndipo mnapoonekana upeo wa akili chache mlizo nazo
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280
    Peleka hoja yako kwenye platform ya complaints, kama huna la kuchangia mada hii kaa pembeni usilete kiwingu. mijitu mikuwadi ya ufisadi utaijuwa tu.
     
  14. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    unayejiita geniousbrain,kama una ushahidi kuwa josephine kaingilia utoaji maamuzi wa dr sema.mi ningekuwa rc siendi airport kumpokea rz1.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    JK kwani ana mtoto aitwaye Josephine? Mtaleta hoja za dini na jinsia yake kwamba oooh mbona Riz1 tuu kwa vile mtoto wa kiume....ila nadhani huyu Josephine atakuwa katulia na kachukua akili za mama yake...hasikiki kabisa kama mtoto wa JK
     
  16. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmeshaanza.....jamani hii topic ni kuhusu Riz1, tumuongee Riz1 hao wengine tuwafungulie topic zao.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Josephine ndio nani? Ana uhusiano wowote na riz1 tunayemjadili hapa?
     
  18. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo alipochemsha na hii itamcost sana afta 2015....He should think of where to relocate!...Unless aanze kupunguza maadui!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280

    Ndugu yangu mimi nashindwa kukuelewa au nikuweke kundi gani, Genius Brain umemgongea THANKS yaani kumaanisha kwamba unaunga mkono hoja yake, sasa mbona hapa comment yako haiendani na huyo uliyemgongea THANKS? au pengine mimi labda ndio sijui matumizi ya thanks humu JF, NAOMBA KUELIMISHWA.
     
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    misuba hiyo,we unaikiri wote humu wazima wengine wameshalanduka
     
Loading...